ichoboy01
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 82,264
- 163,949
ichoboy01 & co iwafikie hii ๐๐
View: https://www.instagram.com/reel/DGqLKNEoYqd/?igsh=aTdnZDN1YjE2dXNs
kumbe ametenga hya asante ๐๐๐
ichoboy01 & co iwafikie hii ๐๐
View: https://www.instagram.com/reel/DGqLKNEoYqd/?igsh=aTdnZDN1YjE2dXNs
jibu swali nililokuuliza full stop ๐๐๐Taja Mkoa wako
tulielezewa na kwa tanzania hii awamu ya mkwere inaeleweka mambo yalisainiwa ovyo ovyo hata siwez kukataa๐๐๐๐Wewe na nani ambao mlipewa kazi ya kusema huu ni mkataba mzuri au mbaya? ๐๐
Hii ni bei kubwa au ndogo? ๐๐
Acha ujinga
kwasababu ya utumwa ๐๐๐๐
Ovyo ovyo ndio inakuaje?tulielezewa na kwa tanzania hii awamu ya mkwere inaeleweka mambo yalisainiwa ovyo ovyo hata siwez kukataa๐๐๐๐
watu walikua wanafunga bara nzima yote ni pesa za ufisadi na rushwa au nadanganya?
As a norm,awamu ya Samia Ina utitiri wa miradi na maelfu ya uwekezaji.jibu swali nililokuuliza full stop ๐๐๐
Ndio kwani hujasoma kwamba Serikali ya mama imepata Mkopo wa $ 2.5bln na from hiyo hela kuna arena.kumbe ametenga hya asante ๐๐๐
Labda enzi ya Mwinyi! Si Kikwete! Na kutokea Kagera na si Mwanza!Eti kutoka mwanza kuja Dar kabla ya kikwete ilikuwa lazima upitie Kenya ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
from 54trillion to 100 trillion in 3 yrs na hakuna kitu chochote so far๐๐๐๐Ndio kwani hujasoma kwamba Serikali ya mama imepata Mkopo wa $ 2.5bln na from hiyo hela kuna arena.
By the way yule mtu wenu alithubutu hata kutenga? ๐๐
View: https://youtu.be/sOTUuxuIwCo?si=YQO9UusypdNZS3O_
VS
View: https://youtu.be/RaXXM3n5EJQ?si=HKdVPaAaWYxeEmZK
MY TAKE
Meen kweli Kenya hakuna music instrument! Naskia audio quality kutoka speakers mbofumbofu!
As a norm,awamu ya Samia Ina utitiri wa miradi na maelfu ya uwekezaji.
To be precise wewe Taja Mkoa mmja baada mwingine nikuoneshe viwanda vipya.
View: https://www.instagram.com/p/DE1el2fCEFg/?igsh=YzljYTk1ODg3Zg==
Soma hapa utaona kiwanda kimoja baada ya kingine Rais Samia anatafsiri Tanzania ya viwanda kwa vitendondio hii moja out of zaidi ya elf 30 ๐๐๐
orodhesha viwanda zaidi ya elf 30 hapa munatuletea lugha za siasa na uchaguzi๐
Ulitaka vijengwe Kwa bei gani?from 54trillion to 100 trillion in 3 yrs na hakuna kitu chochote so far๐๐๐๐
uwanja wa mpira arusha unajengwa kwa 320b of 30k seats alaf arena inajengwa kwa 450b of 15k seats tuendelee kula mtori nyama tutazikuta chini ๐๐๐
ndio maana siku hzi traffic kuchukua rushwa hadharani ni jambo la kawaida hawana hata wasiwasi kabisa
Mbona Bien kapewa maua yake! Soma comments za hiyo clip ya Youtube uone watu wanavyoponda audio quality! Kuna mtu humu ndani alikuwa anabishia Chris Brown kukataa ku-perform Ukunyani! Mkabisha!Ila ile perfomance ya Bien kwenye Trace Awards imewauma kweli. Yani kila baada ya post tano mnarudi hapo hapo kulinganisha perfamance za Vumbistan vs Kenya. Your cries are being loudly. ๐ ๐