Sama boy 255
JF-Expert Member
- Mar 5, 2021
- 13,804
- 41,709
Mnakumbuka ujenzi wa jengo la maabara ya kilimo in Magufuli city.? 👇🏾
kwasasa linaonekana hivi 👇🏾
Ulitaka vijengwe Kwa bei gani?
Pili 2015-2021 Kuna kipi ambacho Mwendazake alifanya? Be it Kwa Mkopo or domestic revenues?
Mwisho as norm hakuna aloyewahi weka hii rekodi before 👇👇
View: https://www.instagram.com/p/DGr_pwUIoWb/?igsh=MWhrYzJpOTBndGU1Mg==
When?Why not?
The most iconic building in Magufuli city so far. 🔥wizara ya fedha magufuli city dodoma
View attachment 3255591
That's the definition of hatred.🤣Jana Sound System ilikuwa ya Burna Boy, leo hii tena imekuwa ya Wakenya just because the quality of Burna Boy’s system was poor. Huyu mzee atachizi siku moja.
What do you mean?When?
Ni kama na nyinyi ambavyo mnachukua negativity ya Samia na kikwete mnasahau kuwa kipindi cha magu karibia Kila kitu kilisimama ikabaki miradi michache ya kuoneshaSawa usijali, Ikiwa umeamua kuchukua negativity ni chaguo lako.
Stupid questions deserve stupid answers.Elewa swali ndiyo ujibu. Yani apo umejipiga risasi ya mguuni 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Pole sana watchman.U
Mombasa mpya iko wapi? Mombasa yote imejaa nyumba za udongo na makazi holela kushoto kulia, wacha ujinga.
When did you design it?What do you mean?
Hii ni mombasa mpya au ni filter mpya.? 🤣🤣🤣Pole sana watchman.
![]()
Do you see old town architecture hapo au you are naturally stupid?Hii ni mombasa mpya au ni filter mpya.? 🤣🤣🤣
So filter ndio imeweka hizo magorofa hapo? Filters ndio imechange architecture za hizo buildings from old to modern?Hii ni mombasa mpya au ni filter mpya.? 🤣🤣🤣
Karibia kila kitu?Ni kama na nyinyi ambavyo mnachukua negativity ya Samia na kikwete mnasahau kuwa kipindi cha magu karibia Kila kitu kilisimama ikabaki miradi michache ya kuonesha
Kwahiyo unataka kusema Burna boy kabeba speakers zotee za kwenye hall? Wacheni unyoko wa kumsingizia hizo speakers zitakuwa kutoka Githurai!Jana mmepost humu kwamba Burna Boy mwenyewe kaja na sound system yake. Leo hiyo hiyo sound system ya Burna Boy mnaitumia kuiponda Kenya. Mbona msimponde huyo Burna Boy mwenyewe mwenye mlisifia kwa kuchagua kuja na system yake mwenyewe?