Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Sasa kisa wazungu wanasukumana ndo waabiri mabasi ndo Sisi waafrika tuwaige, what kind of mental slavery is this. Ndani ya mathree ngong roadπŸ‘‡πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
1000010453.jpg
 
Serikali unafanya KAZI kwa tender na mwenye bei ndogo ndo Huwa anashinda. Kuumbuka mtu anapoamna tender anaweka na cha chuu na mara nyingi lazina kiwe kingi sabab malipo ya serikali mara nyingi huchukua muda mrefu.
Chukulia mfano kwenye ujenzi tu kwenye ujenzi matofali mara zote yanayotakiwa ni Yale walau ya mfuko mmoja kwa tofali 25 wakati mtaani ujenzi wa hivyo ni hasara tu.
Tukija kwa mfano street lights Kuna taa nzuri tu za mpaka 400,000 kwa watts 500 lakini ukigusa zilizowekwa kwenye barabaran nyingi bila hata nguzo unakuta zinaenda mpaka 1.2mil kimtaani ukiweka na gharama ya ujenzi na cha juuu kwa mzabuni SI ajabu ikafika 3mil .
Sio Kila kitu ni kupinga ukitaka tender za serikali hata wewe unaweza ukabid.
Kama utakubali kuingia kwenye tender kwa bei ndogo ila ukaja kulipwa baada mwaka karibu
hebu kuweni serious kidogo unaongea vitu gani wewe, ndio maana tulikua tayar kusaini mkataba wa bagamoyo port kwa yale masharti kwa maslahi ya wachache kwa sababu akili zetu hazijifunzi kila siku

camera 40 ni sawa na 514m hvi ww ukiwa na akili timamu unaona iko sawa??

hvi sisi watanzania tuna shida gani alaf tuko hapa tunawacheka wakenya kwa ajili ya ufisadi wao kumbe na kwetu pia kunaungua vile vile πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»
 
hebu kuweni serious kidogo unaongea vitu gani wewe, ndio maana tulikua tayar kusaini mkataba wa bagamoyo port kwa yale masharti kwa maslahi ya wachache kwa sababu akili zetu hazijifunzi kila siku

camera 40 ni sawa na 514m hvi ww ukiwa na akili timamu unaona iko sawa??

hvi sisi watanzania tuna shida gani alaf tuko hapa tunawacheka wakenya kwa ajili ya ufisadi wao kumbe na kwetu pia kunaungua vile vile πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»
Wewe na nani ambao mlipewa kazi ya kusema huu ni mkataba mzuri au mbaya? 😁😁

Hii ni bei kubwa au ndogo? 😁😁

Acha ujinga
 
Alafu wakuu kuna sababu za msingi zozote kwa Traffic kusimama kwenye mataa kuanza kupendelea upande mmoja wanaopita viongozi (Watumishi wa wananchi) kila siku.

Hakuna namna ya kuseti mataa yaongeze dk za kuruhusu au kuwa na smart traffic management sidhani kama smart traffic zinaweza kua ghali kama CCTV 40 500m kariakoo.

Tuelimike sasa yaani inakera Traffic kukaa kwenye mataa na wakati mataa yako fair yanaweza fanya kazi fresh tu. Kisa tu upande huo kuna kiongozi asie hata na ukubwa wowote anapita.

Ifike Muda tuwe na sheria kali mambo ya viongozi kuwa na vingora au kuzuia traffic iishie kwa WAZIRI MKUU TU.

RAISI-MAKAMU WA RAISI-CDF-CJ-SPIKA-WAZIRI MKUU. Wizara nyingine zitapewa kulingana na unyeti au influence kubwa mfano Wizara ya Fedha au Ulinzi.

HAO WENGINE NI BIG NO. Na wakichelewa kwenye Majukumu waajibishwe huu upumbavu ndio maana hatuendeli.

Yaani mtu hajui hata Barabara ina kero kwa sababu anateleza kutoka home hadi office.

I BELIEVE WAKIANZA KUPATA TABU KUPITA SEHEMU HAWAKAWII KUPENDEKEZA HATA NJIA 4 Barabara flani na kutaka imalizwe ujenzi.

Imagine Viongozi wachukue Treni iwakwamie wachelewe Bungeni alafu unawatia adabu na Deduction ya stipends, pamoja na onyo, pengine hata kuwaambia wakae nje.

Wataweza tena kuvumilia uzembe TRC?
 
Did that photo show anyone going through the window? Eti in Nairobi...wtf is Nairobi? Have you seen Dubai metro during rush hour? Or London underground or Tokyo metro during rush hour? We ain't talking about Matatu here
So there is no rush hour in Nairobi
 
tuulize sisi tuliokuwepo tanga that day tukusimulie πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

bodaboda wote wameekewa mafuta 5000 na posho elf 20 waongeze idadi ya misafara

watu wamezolewa kila kona ya kijiji na kuletwa uwanjani wajaze uwanja

chakula kimewekwa kushawishi watu waje wajaze uwanja ili wale na maji semi mbili za GSM zilikuwepo zikimwaga maji mpaka watu wanabeba carton za maji kupeleka majumbani kwao

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ» eti historia
We jamaa kwani uki ignore huyo chawa utapungukiwa nini?
 
Back
Top Bottom