RRONDO
Platinum Member
- Jan 3, 2010
- 60,211
- 138,505
Kitu modern ni modern tu. Wanakwambia operating speed ni 160kph halafu easily una cruise na 170kph.
Wakati ile train ya 1970s wamewaandikia 180kph hata 130kph haiwezi kutoboa.
Kitu modern ni modern tu. Wanakwambia operating speed ni 160kph halafu easily una cruise na 170kph.
Sisi tuna train yenye speed ya over 200kmhr-¹ wao bado wanaandamana, eti Ruto must Go, haya majinga mpaka yatufikie labda vizazi vitatu vijavyo.
Ulete na updates ya kuvaa koti kabisa, maana humo ac. zake sio za dunia hii, mufindi ikasome ndani.
Kuanzia moro mpaka dar jamaa wanatembeaga mpaka 176kmKitu modern ni modern tu. Wanakwambia operating speed ni 160kph halafu easily una cruise na 170kph.
Wakati ile train ya 1970s wamewaandikia 180kph hata 130kph haiwezi kutoboa.
Wenzako wako barabarani wanaandamana wewe uko huku unaandika ushuzi wa kinyang'au😁Hii battle huwa imejaa watanzakundu wakipigana kuutetea huu ushuzi, ndio maaana wanatumia nguvu nyingi. Wakenya tunakuja kupoteza masaa baada ya kazi. Hamna competition hapa😂😂View attachment 3188659View attachment 3188662View attachment 3188661
Kuna nn hapa hebu tuambie au ni hiyo mbuga mliyoificha🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Watanzakundu wanaishi kama nguruwe, angalia muonekano na mpangilio wa NBO kutoka angani alafu linganisha na lile jehanamu linaitwa Dar slum.View attachment 3188656
Tatizo lako huwa unachuki za kike huwezi ona 😂😂😂Kuna nn hapa hebu tuambie au ni hiyo mbuga mliyoificha🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Mmechelewa sana kupata hizo drones za Mturuki.
Ziko ngapi mkuu, watanzakundu hamuogopi?
Those are Turkish drones, second Tanzanian army has no drones. Prove me wrongMmechelewa sana kupata hizo drones za Mturuki.
Hapa kwetu hata kuzipigia one two.. One two pahala tayari
Those are Turkish drones, second Tanzanian army has no drones. Prove me wrong
Hamna Military drones.Kwani mimi nimesema ni drones za watu gani!?
Sawa hakuna drones. Hahahaha