Marcelly
JF-Expert Member
- May 23, 2020
- 3,170
- 9,603
Relax na endelea kuvuta molasesi ya kibera kama utakuwa na akili timamu
Relax, battle haitaki hasira. 😂 😂
Relax, battle haitaki hasira. 😂 😂
Bila shaka hawa watakuwa na mwiko nyuma na akili zao zitakuwa zinaanzia hukohuko 😁
Watchman mbona unanitaja taja? Hujopokea mshahara ya December kutoka kwa mwarabu?Sasa hapo nn mbaya mkuu? Plan ilianzishwa na Mwl Nyerere, lkn kutokana na kutokuwa na uwezo Mwl akashindwa kutimiza ndoto zake, hatimaye moja kati ya watoto wake (JPM) ambaye alikuwa na mapenzi na usikikivu mkubwa kwa Baba yake akatimiza ndoto za babaake. FYI, mji ulianza kuhamishwa from 2017 and not in the late 90s as you claimed, Dom ukirudi nyuma from 2017 ulikuwa hauna hata hadhi ya kuitwa city live alone capital status. Siku hizi umekuwa mjinga sana tofauti na nilikvyokuwa nakujua kama moja ya wakenya smart, lkn najua kuwa mkenya ni mkenya tu habadiliki, ujinga wa kina Nicxie waliourithi kwa Kenyatta SR wamekuhamishia na wewe, by the way nimekujibu in respectful way kutokana na ku declare kwamba "unamuheshimu sana" my Idol (Julius K Nyerere).
So lami ilijengwa kwa render? Wewe ni kilaza sana. Mbona unajifariji wakati ni wazi lami hakuna hapo?So unajifanya hukuiona render yake, au nikuwekee ulie vzr🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
So, ulitaka na sisi tuwe wapumbavu kama nyinyi tujenge lami kabla ya majengo alafu tusubiri wasomali kutujengea? Tanzania sio Kenya wewe Watchman.So lami ilijengwa kwa render? Wewe ni kilaza sana. Mbona unajifariji wakati ni wazi lami hakuna hapo?
So, kuwa na idadi kubwa ya wakimbizi ni development according to kunyans? Mana hapo nchi zote zenye njaa na machafuko ndizo zenye remittance kubwa, yn somo la remittance tumeliweka humu mpaka wenzio siku hizi wanaona aibu kuongelea huo upuuzi.
Kilaza katika ubora wake. Bongolala, good urban planning dictates that you build horizontal infrastructure first before going vertical. But how will a bongolala like you understand this when you live in a poorly planned glorified fishing villages called Dar is slum with huts thrown here and there in the most disorganized fashion?So, ulitaka na sisi tuwe wapumbavu kama nyinyi tujenge lami kabla ya majengo alafu tusubiri wasomali kutujengea? Tanzania sio Kenya wewe Watchman.
🤣🤣🤣Wewe unataka ugomnvi na watu
🤣🤣🤣Wacha ujinga 🤣🤣🤣
Nitajie developed city yeyote iliyoanzwa kujengwa lami kabla ya majengo nikuoneshe mkenya msafi.Kilaza katika ubora wake. Bongolala, good urban planning dictates that you build horizontal infrastructure first before going vertical. But how will a bongolala like you understand this when you live in a poorly planned glorified fishing villages called Dar is slum with huts thrown here and there in the most disorganized fashion?
kwani unafkiri hao viongozi wana adabu kwa wananchi wao 😂😂😂😂Wakundustan hawana adabu kwa viongozi wao
Hawatokuja kuendelea daima, tunazidi kuwaacha kila siku, wamebaki kutuongelea day in day out.Wakundustan hawana adabu kwa viongozi wao
kwani unafkiri hao viongozi wana adabu kwa wananchi wao 😂😂😂😂
Hawatokuja kuendelea daima, tunazidi kuwaacha kila siku, wamebaki kutuongelea day in day out.
jamaa kaongea maneno mazuri sana aise anauliza how comes in kenya mtu mmoja anamiliki ardhi ya 4 million acres
View: https://x.com/richardonyonka_/status/1873288645257703710?s=46