Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,172
- 107,735
Without language fluency utamwambia nani kitu akuelewe wew tahira.? 😂😂😂 moja kati ya alama muhimu ya Mtu mwerevu ni language fluency......and I'm supposed to debate Mr. Baboon on language fluency? Miss me on that.🚮🚮
I'm having this discussion with people who can converse in English for an entire day without switching to another language, Mr. Baboon. I'm not going to waste my time arguing with someone who can't even string together a single written paragraph in English without making basic grammatical mistakes.Without language fluency utamwambia nani kitu akuelewe wew tahira.? 😂😂😂 moja kati ya alama muhimu ya Mtu mwerevu ni language fluency.
Upo hapa kujisifia ubora halafu hata kunyoosha matamshi huwezi, stupid. Wew ni mshamba tu mmoja. Usipigie watu kelele humu kabisa.
😂😂😂 asa nani atashindwa kuongea kiingereza siku nzima wewe .? Shenzi nini. Kubwa lakini akili kisoda, refuu halafu hazimo kichwani.. very stupid. Kiingereza chenyewe unaongea cha mafungu mafungu, hujui kiingereza wewe .. bahati yako umefuta zile videos kwenye kale ka account kako ka ticktock unazojifanya unaongelea siasa ningepost humu watu waskie tahira wanaejibizananae kama anatosha kupewa hiyo airtime.I'm having this discussion with people who can converse in English for an entire day without switching to another language, Mr. Baboon. I'm not going to waste my time arguing with someone who can't even string together a single written paragraph in English without making basic grammatical mistakes.
Nimekutoa shimo gani wee kichwa ngumu 🤣🤣unasemaje ww kenge🤣🤣🤣
mmegoma tena kwenda Uganda 🤣🤣 sasa inatakiwa tuconnect na malawi, zambia etc, Tz becomes the connector wa south🤣🤣🤣
View: https://x.com/Apophis2032/status/2104246569440534872?s=20
Tuma pichaHujui kuwa ujenzi unaendelea?
SGR Kenya is making real profits,
The numbers
View: https://x.com/kenyanwalstreet/status/2104435941528252837?s=20
watakua wamemind kinomaView attachment 3679687
Errval wildlife kwenye post zao,utawakuta kunyan wengi mno wakidanganya watalii ile sanctuary ipo ukunduni,wameanza hadi kuwatapeli watu sasa kupitia serval wildlife,leo wametoa tamko,yan kamwe huwezi kukuta mtanzania kwenye post au kitu chochote cha kenya akisema kipo TZ