ichoboy01
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 82,295
- 163,971
alaf unawacheka wakenya au sioππ
Tsh 13T.
Yaani zaidi ya bei ya kutoka Dar kwenda Mwanza, na Kigoma π€£ π€£ π€£ π€£
Tsh 13T.
Yaani zaidi ya bei ya kutoka Dar kwenda Mwanza, na Kigoma π€£ π€£ π€£ π€£
ππππππππ
Mzee kama battle imekushinda achana nayo. Tuache sisi tuendelee. Nenda kalalealaf unawacheka wakenya au sioππ
so uwanja wa benjamin mkapa umafanyiwa ukarabati mara mbili heheh in just two yrs okey leta thamani πππTunaanza na sekta ya Michezo
-Benjamin Mkapa imekarabatiwa mara 2,wakati wa uzinduzi wa AFL na Sasa wakati wa maandilozi ya Afcon 2027,in both cases ni billions of money
-Serikali imeweka nyasi bandia viwanja vyote vikubwa na kufunga taa kuanzia CCM kirumba Hadi Dodoma
-Serikali inajenga Sports Complex ya Malya
-Serikali imetoa mikopo Kwa wasanii
-Serikali inajenga Uwanja wa Afcon Arusha,inakarabati viwanja vya mazoezi Mikoa mbalimbali juzi tuu hapo wameingia mkataba na Suma JKT
-Serikali inajenga Uwanja wa Mpira Dodoma,na inajenga Uwanja Cha gamani wa Michezo huko huko Dom.
-Serikali imejenga uwanja wa Kinondoni,Manyara,na inajenga viwanja vingine Maeneo mbalimbali eg Sengerema,Chunya,Tunduma,Moshi nk nk
-Imejenga viwanja vya Golf Dodoma, Serengeti nk
-Imejemga uwanja wa mashujaa Dodoma
Hiyo ni Baadhi tuu,nikikumbuka vinginevyo nitaongezea.
Tuje sekta gani nyingine?
kaka upanuzi wa bandari ya tanga ulifanyila kipindi cha magufuli na bandari ya mtwara πππππ
View: https://x.com/jamiiforums/status/1156885562789421059?s=46
kigongo busisi ilianza kipindi cha magu pia 50/50
ππππππππ
πππππππππππUmepoteza maboya mzee. Nenda kwenye jukwaa la siasa ukashindane na wenzako. Tuachie hii battle umekushinda. Kwa sasa haupo tofauti na teargas.
Hii ndege alinunua Mama yako?so uwanja wa benjamin mkapa umafanyiwa ukarabati mara mbili heheh in just two yrs okey leta thamani πππ
ccm kirumba haitumii nyasi bandia so far na sio kiwanja cha serekali
kwamba serekali imetoa mikopo kwa wasanii bei gani ???ππππ au 1b usd
so uwanja wa AFCON arusha cost yake ni ngap ??? 1b usd????
boeing 767F manunuzi ya awali yalifanyila kipindi cha magufuli so leta last payment ya hio ndegeHizi ndege alizinunua Mama yako?
Boeing 767-300F
Boeing 737 MAX 9
Boeing 787-8
Hii ndege alinunua Mama yako?boeing 767F manunuzi ya awali yalifanyila kipindi cha magufuli so leta last payment ya hio ndege
alaf niambie hzo ndege pesa zilikopwa kutoka wapi ??? wakat tunaambiwa tumelipa cash payment πππ
so tuendelee kushangilia kua tumekopa 50 trillion in just 3 good yrs πππππ
kwani zilinunuliwa kwa loan?? π π π
Hizi alilipia Mama yako?so tuendelee kushangilia kua tumekopa 50 trillion in just 3 good yrs πππππ
DAR ES SALAAM METROPOLITAN DEVELOPMENT PROJECT PHASE 2 - Pesa anatoa Mama yako?kwani zilinunuliwa kwa loan?? π π π
si tumeambiwa ni cash deal ama mm sijui
ππ 2020 hiiMbona hiyo tulishaimaliza!? Kuwa train za Tanzania ni kutoka south Korea KTX. Mbona issue hiyo tayari
Kilimo tena,hapa ndio nyumbani Kwa Samia.Anza na kilimo ambayo unaipigia chapuo
Ndio imekarabatiwa mara 2,this time lazima ikidhi viwango vya FIFA ,Ile ilikuwa viwango vya CUF.so uwanja wa benjamin mkapa umafanyiwa ukarabati mara mbili heheh in just two yrs okey leta thamani πππ
ccm kirumba haitumii nyasi bandia so far na sio kiwanja cha serekali
kwamba serekali imetoa mikopo kwa wasanii bei gani ???ππππ au 1b usd
so uwanja wa AFCON arusha cost yake ni ngap ??? 1b usd????
Mzee hizi zimetoka Hyundai na siyo KTXππ 2020 hii
Alinunua Mama
Mzee wa mipangao ya 2025,Bado u akoma? πππππππ 2020 hii
Alinunua Mama
KTX ni HyundaiMzee hizi zimetoka Hyundai na siyo KTX
Nimemaliza Michezo na Kilimo,nihamie wapi?ππππππππππππππππππππππππππππππππ