Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

nakuuliza swali nioneshe investments za 50 trillion in just 3 yrs πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

kwamba tumekopa 50 trillion kwa ajili ya investmenta in just 3 good yrs yani over 20b usd alooo aiseeeπŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»
Na Mimi nakuuliza swali,unataka tuanze na sekta gani?
 
Tumefanya investment gani mpaka Sasa zinazofika thamani ya trillion 50 Kwa hii miaka mitatu?
akikujibu naomba nitag pamoja na madeni hayo bado kuna tozo kila kona, sijui ReA kwenye mafuta na umeme, bado kuna ongezeko la kodi ya nyumba from 1000 to 1500 etc πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»
 
investment gani ya hzo 50 trillion in just 3 good years πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

na bado kuna tozo kila kona, sijui makato ya REA, makato ya majengo from 1000 to 1500, etc
Huu ni utoto sasa. Unataka tuanze kujadiliana kitu kilekile tu bila hitimisho?
BOT wananunu kila mwaka 6t za dhahabu kwaajili ya national reserve. Bei ya gram moja ya dhahabu ni Tsh 239,966.76.
Niambie hiyo ni pesa ngapi?
 
Huu ni utoto sasa. Unataka tuanze kujadiliana kitu kilekile tu bila hitimisho?
BOT wananunu kila mwaka 6t za dhahabu kwaajili ya national reserve. Bei ya gram moja ya dhahabu ni Tsh 239,966.76.
Niambie hiyo ni pesa ngapi?
nimemaliza bro wacha tuendelee kushangilia πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»
 
Investment haijafanyia as a single project,sema hapa mnataka tuanze sekta gani?
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
investment gani ya 50 trillion in just 3 yrs ?

wakat bado kuna tozo kila kona, sijui REA kwenyw mafuta na umeme bado kodi ya majengo from 1000 to 1500 etc

kaka tuendelee kushangilia tu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»
Acha ujinga mzee.
 
nimemaliza bro wacha tuendelee kushangilia πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»
Nadhani umeanza kuwa adui wetu. Umegeuka ugeukia upande wa wakenya. Nitakupiga sindano mpaka unyooke. Sipendi upumbavu kwenye battle mimi.

Nenda kajadiliane haya mambo yako ya kipumbavu kwenye majukwaa yanayohusika. Hapa tupo kwenye battle.

Ondoa upumbavu Tunapokuwa kwenye vita askari akigeuka anakula shaba chap.
 
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Unaelekezwa hutaki kuelewa, sasa unataka tukusidieje.

STUPID
 
  1. BRT Phase III and Phase IV, Phase V ipo njiani umetoa wapi pesa?
  2. Upanuzi wa bandari ya Tanga umetoa wapi pesa?
  3. Project ya Matank ya kuhifadhia mafuta kigamboni umetoa wewe pesa
  4. Mabwawa ya umwagiliaji nchi nzima umetoa wewe pesa
  5. DMDP Phase II umezitoa wewe pesa?
  6. Ujenzi unaoendelea Phase II ya Magufuli City umetoa wewe pesa.
  7. Ujenzi wa Kigongo Busisi umetoa wewe pesa
  8. Mradi wa Msongo wa kV 400
Hiyo kwa uchache tu.
nenda kapitie na hapa ujionee

kaka upanuzi wa bandari ya tanga ulifanyila kipindi cha magufuli na bandari ya mtwara πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

View: https://x.com/jamiiforums/status/1156885562789421059?s=46

kigongo busisi ilianza kipindi cha magu pia 50/50

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Nadhani umeanza kuwa adui wetu. Umegeuka ugeukia upande wa wakenya. Nitakupiga sindano mpaka unyooke. Sipendi upumbavu kwenye battle mimi.

Nenda kajadiliane haya mambo yako ya kipumbavu kwenye majukwaa yanayohusika. Hapa tupo kwenye battle.

Ondoa upumbavu Tunapokuwa kwenye vita askari akigeuka anakula shaba chap.
hapa hatuongelei uadui hapa tunaongea facts mzee mambo ya uadui sijui mwanaume au mwanamke hapa hayana nafasi πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

leta hoja kwa dalili au tuendelee kushangili kama kawaida πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
kaka upanuzi wa bandari ya tanga ulifanyila kipindi cha magufuli na bandari ya mtwara πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

View: https://x.com/jamiiforums/status/1156885562789421059?s=46

kigongo busisi ilianza kipindi cha magu pia 50/50

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Ndege kwa sasa zipo ngapi? Kama ndege hizo ndogo ndogo tu cost yake ni 1.8.

Sasa hivi tuna ndege kubwa nyingi nza ya mizigo ndege 16 na zingine tatu zinaingia next year. Tuambie kwaupande wa ndege cost yake ni how much?
 
hapa hatuongelei uadui hapa tunaongea facts mzee mambo ya uadui sijui mwanaume au mwanamke hapa hayana nafasi πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

leta hoja kwa dalili au tuendelee kushangili kama kawaida πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Tayari wewe ni adui yangu. I am here to protect national interest siyo upumbavu wako.
 
anza sekta yoyote alaf nikuulize maswali πŸ˜‚
Tunaanza na sekta ya Michezo
-Benjamin Mkapa imekarabatiwa mara 2,wakati wa uzinduzi wa AFL na Sasa wakati wa maandilozi ya Afcon 2027,in both cases ni billions of money
-Serikali imeweka nyasi bandia viwanja vyote vikubwa na kufunga taa kuanzia CCM kirumba Hadi Dodoma
-Serikali inajenga Sports Complex ya Malya
-Serikali imetoa mikopo Kwa wasanii
-Serikali inajenga Uwanja wa Afcon Arusha,inakarabati viwanja vya mazoezi Mikoa mbalimbali juzi tuu hapo wameingia mkataba na Suma JKT
-Serikali inajenga Uwanja wa Mpira Dodoma,na inajenga Uwanja Cha gamani wa Michezo huko huko Dom.
-Serikali imejenga uwanja wa Kinondoni,Manyara,na inajenga viwanja vingine Maeneo mbalimbali eg Sengerema,Chunya,Tunduma,Moshi nk nk
-Imejenga viwanja vya Golf Dodoma, Serengeti nk
-Imejemga uwanja wa mashujaa Dodoma

Hiyo ni Baadhi tuu,nikikumbuka vinginevyo nitaongezea.

Tuje sekta gani nyingine?
 
Back
Top Bottom