Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Ulichoandika ndio concern yangu. Sasa kuna wapumbavu wanafikiri ukisema hivo u can't afford 150k. Wasiwasi wangu watapata kweli abiria wa kujaza treni hio kwa 150k wakati ipo ya 31,000 kwa 80,000 inatumia 15 au 20minutes more?
Mzee usipende kuita watu wapumbavu wanapoongea kinyume na matakwa yako.

Wewe baki na mawazo yako, na sisi tubaki na mawazo yetu. Hatuwezi fanana. Hiyo ndiyo freedom.

Wewe subiri EMU zianze kupiga kazi sisi tutapanda.
 
Hatutaki mkazane na Kenya.

Watanzania wamejaza streets zetu wakiomba omba. Wengine wenye hawaombi ni drug traffickers.

Have you wondered How those so called beggars get into your Godforsaken wretched country without papers on first place ?
Because they are capable of bribing your officials with 500. And so does those you call drug traffickers.
 
Afraha Stadium, Nakuru.
IMG_0672.jpeg
 
Ila at least kungewepo na daraja jingine la letsay premium economy kwa 70,000 au kama vipi wangeweka treni nyingine za mchongoko ambazo zingekuwa juu kidogo ya hizi economy ya Sasa.
Kwa dalili zilizopo wale wateja wa business kwenye hizi za kawaida wanaenda pungua kwa kiasi kikubwa
Mimi sioni tatizo ya hizi nauli kama mtu hauna uwezo panda zako daraja la kawaida na kama na hapo huwezi subiria nginja nginja inayofikia Dom baada ya masaa 12 au upande basi watu wanaotumia usafiri binafsi dar Dom wanaotumia zaidi ya laki 2 na hao ndio watakao kua wateja wakubwa wa mchongoko , cha muhimu kila mtu ale kwa urefu wa mfuko wake.
 
Unazingua. Haki huwa inaenda na wajibu.

Timiza wajibu upate haki.
Sio kuzingua Tatizo munachukulia mambo simple Sana

Munataka kila kitu tushangilie Tu hata kama mambo yanaharibika no way haiwezi kua hvo kwenye haki tutasema hii haki na kwenye batili au Jambo haliko sawa tutasema Hilo haliko sawa na hii ndio democracy ya ukweli sio kuburuzwa kwenye kila Jambo
 
Didn’t you know that IMF flagged your country for cooking figures?😂😂👇👇👇

View attachment 3136541
Mwaka gani?
What I remember tulikua tunapigwa kila tukiakinzisha mradi, hata hiyo JNHPP tuliambiwa na hao hao tuache nchi itakua maskini, serikali inajenga WHITE elephant etc.

Kiko wapi sasa? Hao Economist si ndio walikua against Magufuli kila kukicha.

Economic war yaani kila kitu walikua wanaweka narrative za kijinga

Soma hiyo


Hatunaga shombo na mabeberu
 
Have you wondered How those so called beggars get into your Godforsaken wretched country without papers on first place ?
Because they are capable of bribing your officials with 500. And so does those you call drug traffickers.
We disturb beggars more so from neighboring countries.
 
Sio kuzingua Tatizo munachukulia mambo simple Sana

Munataka kila kitu tushangilie Tu hata kama mambo yanaharibika no way haiwezi kua hvo kwenye haki tutasema hii haki na kwenye batili au Jambo haliko sawa tutasema Hilo haliko sawa na hii ndio democracy ya ukweli sio kuburuzwa kwenye kila Jambo
Sasa EMU ulitaka nauli iwe kiasi gani?
 
Sio kuzingua Tatizo munachukulia mambo simple Sana

Munataka kila kitu tushangilie Tu hata kama mambo yanaharibika no way haiwezi kua hvo kwenye haki tutasema hii haki na kwenye batili au Jambo haliko sawa tutasema Hilo haliko sawa na hii ndio democracy ya ukweli sio kuburuzwa kwenye kila Jambo
Mkuu ebu tungojee safari za emu zianze, kama kutakua na upungufu wa abiria trc ofcoz watafanya mabadliko ya bei ila mimi na imani hayo mabehewa yatakua yanajaa kwa sababu wale wa magari binafsi wengi watayapaki nyumbani
 
Mkuu ebu tungojee safari za emu zianze, kama kutakua na upungufu wa abiria trc ofcoz watafanya mabadliko ya bei ila mimi na imani hayo mabehewa yatakua yanajaa kwa sababu wale wa magari binafsi wengi watayapaki nyumbani
Kabisa. Jamaa hajui headache ya kuendesha gari from Dar to Dodoma.

Fuel ni zaidi ya 180,000 from Dar to Dom plus muda, uchovu na risk.
 
Kiwanda cha mbeya ll na Tanga ni uwekezaji wa serikali kama shareholder wa mbeya cement sio amsons kama yeye, baada ya uwekezaji serikali itakua na hisa zaidi ya 90% mbeya cement
Wewe unaishi Dunia gani? Serikali si mwekezaji Bali Amsons!
 
I said it here that Kiswahili isn’t an important language to anyone apart from Communication in Tanzania and Kenya. You can’t use Kiswahili to get opportunities outside Kenya and Tanzania, even in Kenya Kiswahili isn’t important in cracking opportunities.


View: https://x.com/AfricaFactsZone/status/1850229872679174211

Wewe ni mjinga sana. Tuoneshe sorce ya hii habari.
Hiyo account inatafuta engagements za kujipatia hela tu toka kwa Elon kwa kuwatumia wapumbavu kama nyie.

Kufundishwa Kiswahili ni SADC nzima.
 
Back
Top Bottom