ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,458
- 89,880
View: https://x.com/Kenyans/status/1849379629867389144?t=GX3HVQsLxn2bIbvB6USXZA&s=19
Hivi Kwa nini Kundustan majengo yanadondoka hovyo? Hakunaga compliances ya standards za uje nzi?
Wanigeria ni Wakenya waliochangamka😅😅Hawa wanaijeria ni waongo waongo kama wakenya tu.
Nchi VP (raia namba 2) analia hadharani asiuliwe yeye na watoto maana yake anajua shughuli namna inafanyika.Wewe ndio uli mu abduct? Nikuketee maelezo ya Gachagua akisema mnataka kumuua yeye na Watoto wake? 😂😂
haya jengo lingine limekwenda chini yani jengo hata halijaisha halina hata dhambi wala hirizi 😂😂😂😂🙌🏻🙌🏻🙌🏻
View: https://x.com/standardkenya/status/1849369153808871457?s=46
Kwani wakati anajenga hakujua kuwa ni Kijijini ? Kwanini apeleka uwanja sehem anayojua kabisa hata kujaza basi Moja la watu 54 ni kazi upeleke uwanja wa ndege.Msimlaumu Magufuli kwa ujinga wenu. Nyinyi ndo mmeususa huo uwanja. Mgeuendeleza hata kwa kujenga cold rooms, cargo stores/ godowns na Kaairport Terminal kadogo samaki wote wa kanda ya ziwa wangekuwa exported kutokea pale. Chato sio mbali na Muleba Wilaya yenye visiwa kibao wanaojua kuvua dagaa wale dagaa Bukoba..samaki wote wa kanda ya ziwa wangekuwa dried huko na kuwa exported abroad kupitia hapo. Hata air Tanzania cargo kila wiki mara moja ingekuwa inatua pale.
Toa hata billion tano kwa ajili elimu za muda mfupo kwa wananchi/ wavuvi jinsi logistics inavyofanya kazi kwa wenyeji wa ziwa victoria.
Sio lazima kila uwanja uwe wa abiria.
Bukoba ndizi zinaozea Mashambani, mihogo, matunda inaharibika kuja hadi Dar, maharage mabichi. Ningependa kuona canters, maroli yanaenda hadi vijijini migombani kuchukua fresh foods to and and fro Chato Airport for export. Halafu mko kulaumu hapa GDP haiongezeki.
Nyinyi miaka miaka mitatu mko mnamlaumu Mzee Magufuli
And we are still ahead of Tanzania.Nimeona mahali wameshuka nafasi nne viwango vya fifa
Wamegusa mlima?, sitachangia maana Dp hayupo ofcn😁Nimeona mahali wameshuka nafasi nne viwango vya fifa
Rudi shule kajifunze hesabu tena.Yani Kenya keeps on widening the gap. That’s a gap of $40B between GDP ya Kenya na Tanzania.
SGR link to the port is still under construction.What’s the work of your rail if up to date you are still using roads to transport train coaches? Ama ni lazima watu wakule?
Wacha ujinga wewe cold rooms za Mwanza zimezidiwa? Kwa mazao au uvuvi Upi ulio Chato of all places in Tanzania?Msimlaumu Magufuli kwa ujinga wenu. Nyinyi ndo mmeususa huo uwanja. Mgeuendeleza hata kwa kujenga cold rooms, cargo stores/ godowns na Kaairport Terminal kadogo samaki wote wa kanda ya ziwa wangekuwa exported kutokea pale. Chato sio mbali na Muleba Wilaya yenye visiwa kibao wanaojua kuvua dagaa wale dagaa Bukoba..samaki wote wa kanda ya ziwa wangekuwa dried huko na kuwa exported abroad kupitia hapo. Hata air Tanzania cargo kila wiki mara moja ingekuwa inatua pale.
Toa hata billion tano kwa ajili elimu za muda mfupo kwa wananchi/ wavuvi jinsi logistics inavyofanya kazi kwa wenyeji wa ziwa victoria.
Sio lazima kila uwanja uwe wa abiria.
Bukoba ndizi zinaozea Mashambani, mihogo, matunda inaharibika kuja hadi Dar, maharage mabichi. Ningependa kuona canters, maroli yanaenda hadi vijijini migombani kuchukua fresh foods to and and fro Chato Airport for export. Halafu mko kulaumu hapa GDP haiongezeki.
Nyinyi miaka miaka mitatu mko mnamlaumu Mzee Magufuli