Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Jana ilikuaje kwani mkuu.?
Jana baboon alilala ndani ya nyumba for the first time in 24yrs.

IMG_0519.jpeg
 
Kama reli ni nafuu Kwa nini matajiri wa Tazara au wengine hawatumii huo usafiri?

By the way reli ni ya maana kama kuna mizigo hakuna maana ni hasara.

Barabara kwanza reli baadae
Mbona umesemea TAZARA?
Unazungumiaje sasa usafiri wa TRC wa SGR!?
 
Bosi unaweza taja mradi wenye tija ambao magufuli alianzisha na kukamilisha . Wenye tija
Mimi simpigii kampeni ila tukisema tu audit miradi iliyofanyika chini ya magufuli kwa kulinganisha na Samia , Mimi naona wizi mkubwa ulikuwa kipindi Cha magu
Unakosea pakubwa sana.
Samia ameendeleza miradi ya kawaida ya siku zote ila Magufuli ameanzisha miradi ambayo haikuwahi fikiriwa.
 
Back
Top Bottom