NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,285
- 19,632
Haya, niambie hiyo barabara ni class gani? Yves kapitia hii barabara hapa kutoka Kigoma hadi Mpanda na ilikuwa vumbi tupu. Barabara Class B - Yani National Trunk Road. Wewe mjuaji niambie hiyo barabara ya Kenya unayoiponda ni class gani?Wewe huna akili, Yves kapita kwenye pori na national parks mpaka akavaa net zaidi ya wiki hakuna makazi kabisa analala kwenye tents na barabara yote ipo under construction, af unaongea kitu gani hapa?
Hamna makazi haya ni nini? View attachment 3113426