Nicxie
JF-Expert Member
- Jun 20, 2017
- 22,314
- 18,156
Stop looking for attention bongolala.Hebu tuma voice note ya neno "Nationality" Wana JF wanataka kucheka
NASHONALITE
Stop looking for attention bongolala.Hebu tuma voice note ya neno "Nationality" Wana JF wanataka kucheka
NASHONALITE
Kajifanya mjanja kaweka Nairobi terminus enzi za uzinduzi eti Kisumu 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Mbona hamna mtu 😂😂😂
That's Kisumu terminal bongolala. Mbona maumivu?Kajifanya mjanja kaweka Nairobi terminus enzi za uzinduzi eti Kisumu 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Just record a voice note and send it. The word "Nationality"*Stop looking for attention bongolala.
Taratibu naanza kuona old Nakivubo 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Daily Dose
![]()
Hata kwa GDP tulikuwa tunafanya hivyo hivyo ali mradi tusitokr kwenye bracket ya nchi zinazoruhusiwa ku export everything but arms to European union and other major trade deals.Ni za tanzania ndio ila nakuambia uhalisia sio huo mkiwa mnategemea data za mitandaon mtapotea ntakupa mfano, kunasehemu nalikuwa nafanya kaz, kwenye upande wa mapato tulikuwa tuna underestimate lakin kiuhalisia tulikuwa tunavuka twice , ishu kwa tanzania usipovuka lengo uko kwa shida, tanzania understimation ni kubwa sana.
Weka link usiongee snThat's Kisumu terminal bongolala. Mbona maumivu?
Also acha maneno. Check nchi zinazojielewaStop looking for attention bongolala.
Utasikia Nashonaliti 🤣🤣🤣🤣Just record a voice note and send it. The word "Nationality"*
Unaogopa? You have dead pronunciation 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣
Achana na hizi issue, hao ******* hawana cha kuonesha wasikuingize kwenye mtego ukawapa pumzi.Tukuletee speech ya Mobeyo!?
Mwambie aseme "People of Kenya" utasikia "Pipol of Kenya" 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Mkiacha kuzungumza kingereza cha Endukashoni, Intanashoni , Libereshoni nitaanza kuwasikiliza.
Niambie lini mtaacha? 🤣 🤣 🤣 🤣
Ruto ni mwezi 😂😂😂😂Daily Dose
![]()
Wewe ndio hujaelewa.Hoja ni kwamba tumechukua soko na DRC na kuacha kutegemea Kundustan.Wewe kiingereza hukielewi. Kinachoongelewa hapo na unachosema ni vitu viwili tofauti bongolala. Tafuta mtu akutafsirie uelewe kinachosemwa
📌📌📌🔨🔨🔨
View: https://x.com/The_EastAfrican/status/1840017121574588419?t=cAqrgyQmir8hsJJoooNGag&s=19
My Take: Tuliwapora soko la Uganda na Sasa tumewapora DRC Congo 😁😁
Kundustan sio mteja Wetu tena wa kutubabaisha.
Hilo swala sio la 🇹🇿 pekee,Africa nzima inafanya biashara kubwa zaidi na mataifa ya Nje kuliko Nchi za Afrika zikiwemo jirani.Kuna kitu hakiko sawa hapa EA and it does not augur well for our community. Haiwezekani we do alot of business na mataifa ambayo yako nje ya trading block yetu kuliko mataifa ya hapa ndani.
East African Community inaenda kufa if something is not done soon. We should do alot of trade amongst ourselves.
Yote sawa lakini ahakikishe anaacha mtu anaelewa umuhimu wa Tanzania kwa Uganda, ukiachana na ukweli sisi ndio tuliwapa uhuru kwa gharama zetu kubwa ni zaidi ya watanzania 1000 walipoteza maisha na uchumi wetu kuvurugika kabisa, tulipoteza zaidi ya trillion 1 za kipindi kile, bado koki ya mafuta yao ipo kwetu, hao wanaosema mchele wetu usiingie Uganda badala yake wa import mwingine kutoka Asia hawana akili, ni bora kama wangekua na uwezo wa kujitosheleza wangeelewekaAmeongea kama mtetezi wa wakulima wa Tanzania badala ya Waganda 😆😆😆😆😆
Kwa misingi ya biashara huria sio sawa kuzuia ila ni sahihi kuweka ushauri utakaoweka ushindani sawa sokoni.
Mwisho 🇹🇿 hatutakiwi kuendelea kutegemea masoko ya huruma kutoka Uganda.
Heheee( kicheko cha Khadijah kopa)🤣🤣Isiolo is far better than that Mabati rolling mill promax.
Watuoneshe hiyo isiolo ndani ikoje 🤣🤣