concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 6,999
- 15,468
kwanza kanusha kuwa wewe sio miongoni mwa wakenya wenye mental illness .huu ugonjwa naona umetapakaa sana kenya
are you aware kwamba uganda ana dry port kwala na tanga kwa ajili ya kusafirisha mizigo kwenda uganda.kwanza kanusha kuwa wewe sio miongoni mwa wakenya wenye mental illness .huu ugonjwa naona umetapakaa sana kenya
Itakusaidia na nini?😂😂kwanza kanusha kuwa wewe sio miongoni mwa wakenya wenye mental illness .huu ugonjwa naona umetapakaa sana kenya
😂😂😂😂Heeee ona hii pang'ang'a.Hoja gani unataka nijibu yet ulisema unanipuuza? Mr. Quack can’t you survive without me in this thread?😂😂😂
Hicho ndicho kichaka chako ukikamatwa mbupu?.Highway za USA hazina BRT
Highways za China hazina BRT
Highways za UK hazina BRT
Highways za Japan hazina BRT.
Only foolish Tanzanians wants Kenyan highway to have BRT😂😂
Wakundustan hii sio international airport, hii ni very domestic airport 90% inahudumia watalii, mainly wa mbugani, Kilimanjaro na Zanzibar connecting from our major international airports like JNIA, Kilimanjaro, Zanzibar lakini cha kushangaza bado mnajilinganisha na sisi,
Kwa watanzania sasa, angalieni jinsi mamlaka zetu za serikali zisivyo na akili, hili jengo ni jipya kabisa na lengo la ujenzi ni kutokana na udogo na uzamani wa jengo la awali, lakini em angalieni lilivyofurika tayari, je ni kweli walitumia akili timamu wakati wa design? Sababu tayari na lenyewe linaonesha limeshakua dogo 🙄
View: https://x.com/Jambotv_/status/1839707117412069438?s=19
Wakundustan hii sio international airport, hii ni very domestic airport 90% inahudumia watalii, mainly wa mbugani, Kilimanjaro na Zanzibar connecting from our major international airports like JNIA, Kilimanjaro, Zanzibar lakini cha kushangaza bado mnajilinganisha na sisi,
Kwa watanzania sasa, angalieni jinsi mamlaka zetu za serikali zisivyo na akili, hili jengo ni jipya kabisa na lengo la ujenzi ni kutokana na udogo na uzamani wa jengo la awali, lakini em angalieni lilivyofurika tayari, je ni kweli walitumia akili timamu wakati wa design? Sababu tayari na lenyewe linaonesha limeshakua dogo 🙄
View: https://x.com/Jambotv_/status/1839707117412069438?s=19
inauma sana achomoe 😂😂😂😂This is a mabati kibanda.
Not on Highways.For you information wana dedicated bus lanes.
Kibanda cha mabati can’t pain hata kidogo😂😂inauma sana achomoe 😂😂😂😂
Lete your domestic ya kucompare you can also bring "International" one.This is a mabati kibanda.
Huwezi kujifananisha na collective west, wenzako wana vyombo (institutions) kama UN, IMF, WB NGOs. Hivi vinawabeba, wanavitumia kuwaingiza wengine mkenge ili walipe madeni yao. Ninyi mna nini cha kuwabeba?USA debt to GDP is 123%
Japan Debt to GDP is 263%
UK debt to GDP is 100%
Italy debt to GDP is 140%
So according to your stupid reasoning Tanzania imeshinda all those countries? Remember Tanzanian government borrowed some of SGR money from Kenya😂😂
Kama unataka Highway kuna Kimara- Kibaha happy now?Not on Highways.
Isiolo is far better than that Mabati rolling mill promax.Lete your domestic ya kucompare you can also bring "International" one.
Kibaka Highway is not a freeway. There is no freeway in Tanzania.Kama unataka Highway kuna Kimara- Kibaha happy now?
Wakundustan hii sio international airport, hii ni very domestic airport 90% inahudumia watalii, mainly wa mbugani, Kilimanjaro na Zanzibar connecting from our major international airports like JNIA, Kilimanjaro, Zanzibar lakini cha kushangaza bado mnajilinganisha na sisi,
Kwa watanzania sasa, angalieni jinsi mamlaka zetu za serikali zisivyo na akili, hili jengo ni jipya kabisa na lengo la ujenzi ni kutokana na udogo na uzamani wa jengo la awali, lakini em angalieni lilivyofurika tayari, je ni kweli walitumia akili timamu wakati wa design? Sababu tayari na lenyewe linaonesha limeshakua dogo 🙄
View: https://x.com/Jambotv_/status/1839707117412069438?s=19
Kimsingi interior design ya Arusha airport is better and beautiful than your number 2 best international airport. And guess what Arusha airport ni uwanja wa ndege ndogo za ndani tu. 😂😂This is a mabati kibanda.
Then what is it?Kibaka Highway is not a freeway. There is no freeway in Tanzania.