The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,666
- 98,993
Hapo ndipo nnapowapenda wakenya, over 80% ya Wakenya wanashabikia Simba na Yanga, hii inafanya klabu zetu ziendelee kuingiza fedha 💰💸 tunashukuru kwa hilo aisee, kama ambavyo ni mashabiki wa mziki wetu ndivyo hivyo hivyo kwenye soccer letu wameendelea kuwa mashabiki waaminifu kabisa. Mkenya anatoka kwao huko mbali anakuja kuangalia kariakoo derby 🙏🙏🙏Hii ni radio ya Mombasa tazama presenter kavaa jezi ya yanga 😂😂😂 anyway big up
View attachment 2940694View attachment 2940695