Wakenya kumbe mna uzalendo sn yn licha ya kuona kitu umeshindwa vby lkn bado unapambana na Kasarani yako iliyochoka a.k.a stadium ya WWI (first world war)[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ila watz mik.un.du kazi yao ni kuponda nchi yao na kusema bora wangezaliwa mbwa ulaya, wapo humu kumamae zao, yn ukweli wanaujua lkn ukosefu wa elimu bora unafanya wadharau Chao, hapa ndipo ninapoona ubora wa elimu ya Kenya dhidi ya elimu ya Tz, yn Tz mtu akisema tu this is.... ******* wa kayumba wanaanza kuogopa, mnaweza kuona humu ******* wanavyoikosea heshima nchi yao wazi wazi, hii inatokana na ukosefu wa elimu bora inayofanya mtu kuwa reasoning zenye akili, eti mtu anasema kabisa Ghana iko mbele ya Tz, huu c ushoga huu.