Idea nzuri ππππ
Sitashangaa kampeni zijazo hili suala likawa agenda....Hii nchi haina mifumo thabiti kila kitu Ni siasa
Taratibu shehe hawa wakunya hawachelewi kukubishia kwamba hapa siyo Mikocheni Dar es Salaam Tz bali somewhere in Milano au Torino (Turin) in Italy.ππππView attachment 1983431
Mikocheni Dar es Salaam
aah wapi?Mbona developed area ya kunya hii apa na atuteti...toa ujinga apaView attachment 1978735
Natafakari kanin GDP yao iliendelea kukua wakati walikuwa kwa negative?....ndiomana manamba yao ya GDP haya copy with realityBaba yao naomba utuletee ushahidi wa Wakenya wakijisifu humu ndani kwamba wanakuwa kwa 7%, mm nilikuwa najua fika kwamba Kenya uchumi wake upo kwenye negative lkn humu hawa mbwa waongo waongo wakiongozwa na Teargas wakawa wanajisifia eti uchumi wao unakuwa kuliko nchi zote EA alafu na cc tukawa tumekausha tu, Watz tuwe makini na hawa watu.
Natafakari tu kwa sauti [emoji848][emoji848] ivi mfano raisi asinge kuwa mwenda zake, let say mzee wa mvii angechukua...ivi kuna asilimia ngapi huu uzi ungefunguliwa .....je tunge sustain kucompete na hawa jamaa ?given a fact tulikuw tunampango wa kujenga lireli kama lao?Anayosema mengi ya ukweli yako wapi hayo mengi anayosema, infact humu ndani Watz walio wengi including me tunashindwa kumuelewa mana anaonesha tabia za wanasiasa wa bongo ambayo ni tabia iliyoongelewa vzr sn na Mwl. Nyerere.
Humu watu hatumpingi lkn asituone wajinga tunapomkumbusha kauli zake juu ya JPM, kama ulikuwa unasifia zen baada ya mambo kubadilika umeanza kuponda inatakiwa utoe taarifa kwamba jamani eehh nilikuwa nakosea kusema vile samahani jamani ukweli ni huu, Mana lengo la kuwa humu ni kupeana taarifa hata kama una uhuru wa kuongea unachotaka lkn juwa kwamba huongei peke yako humu.
So unafki co mzr, asilimia kubwa humu watu wameelimika usidhani kwamba hatukumbuki, kwa hyo inabidi ajitathmini kwanza Mana humu hajiabarishi yeye mwenyewe.
Tony254 njoo utufafanulie kuhusu uchumi wenu maana wengi hatuelewi, inakuwaje mna GPD ya $100 wakati mnashindwa hata kugharimia mradi wa $200m, wenyewe? Wakati sisi tunafanya miradi ya zaidi ya $2b kwa pesa zetu.Natafakari kanin GDP yao iliendelea kukua wakati walikuwa kwa negative?....ndiomana manamba yao ya GDP haya copy with reality
But nairobaa is also about its metropolitan area, i mean the likes of kiambu, ruiru, machakos, kiserian, kitengela, athi river, ngong, kikuyu, ruai, limuru and so on... all cummulatively having an area of more than 2,000km sq and with a population of more than 10m. Its only that nairobi territory as a city has never been revised ever since the colonial periodHivi shuleni mlifundishwa 696 ni kubwa kuliko 1590 vileee [emoji848]View attachment 1983447View attachment 1983449
ππ ,Congrats Mama SSH na RC Makala kwa kukisafisha Jiji na kufanya kile achacho kiliwashinda watangulizi..[emoji107][emoji107]
Walakini kivipi? Kwa hiyo tufuate hisia zako sio facts kutoka NBS? Ndio ukweli wenyewe huo ,mambo yanabadilika kwa kasi sana.Yaani Arusha haipo top 5 na zaidi ya 70% ya watalii wanaokuja Tanzania hupita pale! Ukiacha International offices presence African Court, EAC n PAPU? Nadhani kuna walakini kwenye hizo statistics!
If there's any major city on planet earth that stands only alone as 'City Proper' and without its Satelite towns or metropolitan area, or borough, or cornubation, it shall be the one and only Dar SlumBut nairobaa is also about its metropolitan area, i mean the likes of kiambu, ruiru, machakos, kiserian, kitengela, athi river, ngong, kikuyu, ruai, limuru and so on... all cummulatively having an area of more than 2,000km sq and with a population of more than 10m. Its only that nairobi territory as a city has never been revised ever since the colonial period
Kwahiyo Magufuli hakuamuru Tundu Lissu, Ben Saanane na Azory Gwamba wapotezwe?
Na hili swali hujajibu ila upo busy kunitukana humu ndani!
Cha kunishangaza ni kitu kimoja...saivi ayupo JPM...lakini sioninushahidi ukitoa kuhusu shambulio la lissu..mana alisema anao ushaidiWeka ushahidi unaosema Magu ndiye aliyeruhusu Ben saa8, Tundu Lissu na Azory gwanda wapotezwe.
Awezi leta ...ataleta manenoUna ushahidi gani kwamba Magufuli aliamuru Tundu Lissu apotezwe? Kama unao ushahidi huo weka hapo sote tujionee.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kwaiyo kwa ushaidu huu , jpm ndio muuwaji?Katiba inataka kulinda kila mwananchi sasa yeye kuzuia uchunguzi wa hawa watatu ina maana kahusika! Kingine fuatilia kesi ya Sabaya ujue "maelekezo/amri toka juu" inamaanisha nn!
Tatizo wanafanya siasa, kama kweli wako serious wanatakiwa kuondoa mabango yote yaliyo katikaki ya barabara, malori na magari yanayo paki hovyo hovyo kando ya barabara
kwisha habari