stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 40,477
- 40,957
Naskia saahv viwanja havishikiki apo saahvHili eneo nasikia bei ya viwanja imepanda,serikali ingewalipa fidia watu wenye maeneo,wakajenga nyumba hata kama zile za avic town hapo kisongo
Naskia saahv viwanja havishikiki apo saahvHili eneo nasikia bei ya viwanja imepanda,serikali ingewalipa fidia watu wenye maeneo,wakajenga nyumba hata kama zile za avic town hapo kisongo
Upelekwe mradi wa nyumba hapo na serikaliNaskia saahv viwanja havishikiki apo saahv
Apo bado mapema sana, alafu uzuri wa arusha inakua kwenda nje ya mji apo baadae ya AFCON patakua mji kamili kabisaUpelekwe mradi wa nyumba hapo na serikali
asanteni wakenya mumetuonesha kua munathamini utu na uhai wa binaadamu
View: https://www.instagram.com/p/DfFs5kslcOQ/?dlrf=NjduMXUxdjQyc2lm
Hawataki kufanya hivo maana wataonekana wamekiri kilichofanyika.Nchi ya ajabu sana hii. Serikali ambayo imeua watu iko kimya hata kutoa pole kwa wafiwa. Bendera nyingi zimewekwa nusu mlingoti kasoro bendera ya nchi husika na mauaji. Halafu mtu anashangaa mtu kuichukia serikali! U
Mtu akishachukia serikali chochote inachofanya anaombea kifeli hio ndio furaha yake.
yes ni sahihi kabisa imagine dunia nzima inaombeleza wao wameshindwa kutambua na kujua kua watu wengi sana wamekufa bila hatia tena kwa kupigwa risasi wazi waziNchi ya ajabu sana hii. Serikali ambayo imeua watu iko kimya hata kutoa pole kwa wafiwa. Bendera nyingi zimewekwa nusu mlingoti kasoro bendera ya nchi husika na mauaji. Halafu mtu anashangaa mtu kuichukia serikali! U
Mtu akishachukia serikali chochote inachofanya anaombea kifeli hio ndio furaha yake.
BTW there are levels to these things, only the big boys can handle it 😂 😂 , nyie bado mko chini sana
View: https://www.youtube.com/watch?v=LW5R1zgRKqI&t=7s&pp=ygUmYWZyaWNhbiBjaGFtcGlvbnMgbGVhZ3VlIG1rYXBhIG1vbWVudHM%3D