Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hajawahi kufokewa wala kutolewa hiyo wizara Toka Magu amchague hiyo inatosha kukuonyesha kwamba ni mtu makini.
 

Bro mimi ninachohofia akina MK254 et al wanaweza wakuripoti na wewe unyang'anywe uraia kama miguna miguna.
 
Sasa hivi kila kiongozi atataka afanye vizuri kuliko aliepita ili aache legacy [emoji122][emoji122][emoji122]

Tukienda na hii hakika tutafika mbali sana.
 
SGR ina phase 5,
 
mzee tony kaishi nje uko Czech republic kwaiyo roho safi.. hawa wengine visungura pori havijatoka ata county zao wanakuja kumsakama tony mtu wakimataifa nyie wakunya nyie tunawaona
 
Teargas a.k.a Freemason nyamihela
 
Unajua jpm alikuwa mzalendo yaani unamuona kabisa yaani anavyofurahia miradi,alikuwa anatamani nasi watanzania tuwe na mega projects, alikuwa ana uthubutu aisee rip mzee magu
 
Magufuli aliposema chanjo hizi si mzuri kuna watu walimbeza,mm huyu Rais ataendelea kuniuma Sana haki ya Mungu!

We acha tu kaka huwa sipendi kusikiliza hotuba zake mana roho inaniuma sn nikimfikiria huyu mzee, yn kaniuma sana sana cjui kwnn yn, mpk leo nimekuwa hata mitandao sioni raha kabisa mana kila nikifungua nakuta Magu Magu Magu.

Kaniuma sana Magufuli, napitia kipindi kigumu kweli kweli ila taratibu nmeanza kuzoea lkn daahh tupeane support tu wakuu.
 
Ila wadau tumepoteza jembe aisee j
 
Sasa hivi kila kiongozi atataka afanye vizuri kuliko aliepita ili aache legacy [emoji122][emoji122][emoji122]

Tukienda na hii hakika tutafika mbali sana.
Miaka 5 ijayo hawa wote wanaomponda Magu watajua umuhimu wake mana watalazimika kutumia falsafa zake kupata kura na hapo ndipo watakapoumia vby cz Watz wa ss ni watu wa ku reason na co ndio mzee..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…