Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

di
What is the speed limit? 'Cause that would rule out our argument.
different speed limits at different sections, generally though, you have to be driving faster on the innermost lane (first lane) than the next left lane and faster on the second left than the third left etc, this helps differenciate between drivers going a further distance than the other one or an express driver from one about to exit,the nearer you het to your location,the nearer you exit by keeping left.
matatus on the other hand mostly use the service lane because of regular drop-offs and pick-ups.
also trucks do not use the highway so in rare cases do you find high tonnage trucks(those are restricted to use the bypasses)
 
Kama Egypt ilikuwa na nia ya kuilipua dam basi wangeilipua kabla ya bwawa kujazwa. Egypt hawawezi kuilipua sasa hivi kwani bwawa litavunja kingo na kumwaga maji Sudan. Kama umetazama kwenye ramani, dam hio iko karibu na border ya Sudan kwa hivyo maji yote yatamwagika Sudan. Halafu Kumbuka licha ya Ethiopia kujaza dam mwaka huu, bado Sudan wameathirika na mafuriko kwa hivyo Sudan wameanza kuona uzuri wa dam hili. Hili dam kwa sasa linashikilia 4.9 billion cubic metres ya maji. Hii maji kama haingeshikiliwa na Ethiopia mwaka huu basi ingeua watu wengi zaidi huko Sudan. Kuna fununu kwamba Sudan wameona umuhimu wa kusupport hii dam hadi ikamilike ili iwakinge kutokana na mafuriko. Mwaka huu watu 500,000 wameathirika na mafuriko huko Sudan.
 

una akili sana 🤣[emoji106][emoji122]
 
Sio kweli unayosema, kumbuka mwaka huu mvua zimenyesha nyingi zaidi kuwahi kutokea katika karne nzima, inasemekana mvua Kama hizi zilinyesha 1940s, kwahiyo hata kama hilo bwawa lingejazwa hadi juu lisingepunguza maji ya mto Nile.

Ugomvi na umuhimu wa maji ni katika kipindi cha kiangazi, kwasababu matumizi ya maji katika kumwagilia mashambani ni 100%, kipindi hiki cha mvua nyingi, matumizi ya maji kwa ajili ya kumwagilia ni 0%. Subiri mwaka huu kama mvua haxitonyesha vizuri usikie jinsi Sudan na Egypt watakavyolakamika kuhusu hilo bwawa.
 
Ethiopia hawatoweza kuzalisha umeme wa kutosha na inawezekana lile bwawa lao lisizalishe kabisa, Egypt na Sudan waneazimia kulivunjavunja kama wataendelea kulijaza, USA juzi imewaunga mkono.
Duh kwahyo lile bwawa la ET ni white [emoji208]
 
The one thing you need to understand is we can never have the same roads because it seems you want a picture showing something exactly similar/a duplicate of your own. even if the contractor who built the both of them is the same, they'll always come up with a totally different design that fits the area. na kama hio barabara haivutii kwako, remember that beauty lies on the eyes of the beholder.
some of those pictures are as latest as 2020 like this one. you can see the alsops intersection/flyover completely functional..
 
Wewe ulivyo 90% DNA composition yako ni Tanzania, una busara na mara nyingi unazungumza ukweli. Fuatilia huu mjadala unavyokwenda kwa busara, sasa subiri Kenyans original waanze kuchangia utaona utakavyokua.
Kweli kabisa huyu jamaa kdg inawezekana ana genes za kibongo mana kdg anajitambua [emoji3][emoji3]
 
Ila mambo mengine yanakera sana yn mtu usitumie mali iliyopo kwako kisa eti jirani ataathirika!! wtf.
 
Tony 254 ujue ..huwa nakuheshimu sana..ila sasa unaingiza feelings kwenye argument..

Sawa Tz demand ni around 1500-1700 depending on peak hours...so we should wait hadi tuwe na demand ndo tuanze kujenga..?

Cha pili i assure you it wont take more than 5 yrs huu mradi utakuwa umeisha ...

Cha tatu ..Tunajenga SGR ya Umeme sio ya Mawese kama yenu....
Phase 1 tu inaweza ikala zaidi ya 70MW ..

Pipeline ya Uganda itaanza kujenga itatumia umeme

Tunamigodi mingi haijaungwa na umeme Mgodi mmoja unaweza kula Hata 50MW hata mpka 100mW

Residential areas zinakuwa na miji inakua ...mfano majengo ya pspf tu at full demand linaweza kula hata MW 3-5


Tuna expand ports na viwanda vinajengwa vipya...

Unataka kutuambia 2115mW ni white elephant..

Vipi nyie wenye demand ya 1800-2000mw ..na mnazalisha surplus ya 300-400mW..
 
Unajua South Africa wana mgao wa umeme hatari sana haujawai tokea .
 
Gas mumeanza kutumia juzi kwenye viwanda vyenu. Kiwanda cha Dangote kwa mfano kimeanza kutumia gesi juzi tu. Sidhani kama utumizi wa gesi umepunguza utumizi wa umeme kwa zaidi ya Megawati 500
Kulikuwa na gas ya songas ...Sasa hivi tunatumia ya songas na mtwara...Twiga cement mfano wanatumia 40MW gas from Songas gas pipeline wana miaka hata 15 sasa hivi
 
Duh kwahyo lile bwawa la ET ni white [emoji208]
Kuna uwezekano mkubwa sana lisizalishe umeme katika kiwango chake chote, labda nusu ya uwezo wake, kwa ujumla Ethiopia hawakutumia busara kujenga bwawa kubwa kiasi kile, tena mpakani na nchi jirani bila kukubaliana wote, Ethiopia ilipaswa kushirikiana na Sudan kulijenga kama tulivyofanya Tanzania, Rwanda na Burundi kule Rusumo.
 
Kwanini mu import 400mw from Ethi wakati mna surplus ya 1000mW
 
There has been a rise of LPG powered vehicles in Kenya over the last 10years. Electric cars are now as common in Nairobi as regular petrol vehicles.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…