Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Yaani hii habari mbona ngumu kumeza aise Bujibuji ambaye thread zake nyingi alikuwa anasemea upande wa Me sasa unaambiwa ni Ke mhhh Kibo10 hii habari bado ni ngumu na Bujibuji mbona haji hata kukanusha
 
Last edited by a moderator:
Yaani hii habari mbona ngumu kumeza aise Bujibuji ambaye thread zake nyingi alikuwa anasemea upande wa Me sasa unaambiwa ni Ke mhhh Kibo10 hii habari bado ni ngumu na Bujibuji mbona haji hata kukanusha

Jana nimemwita zaidi ya mara kumi lakini kalaza
Jaribu wewe labda atakusikia
 
Last edited by a moderator:
ثثث ءعدلع هدعسعقع فشدظشدهش

شئثد !
 
Kwa huyu Bujibuji naye mjua kama sikumfahamu kweli dogo kakengeuka au nipo jukwaa la gossiping and jokes
 
Last edited by a moderator:
Mwanaume wa kweli huwa anajisikia vibaya sana kumfanya mwanamke
Bujibuji ni kimada au mke wa mtu ila kama yupo single watu kama uran Rich Pol wanauchu sana sijuwi kama watamwacha

Asante sana mkuu! Kumbeee! Nitalia nae usiku na mchana! Kwanza wote tuandamane mpaka kwa Invisible abadirishe avatar yake.
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Wanajf sio mbaya kwa wale waliokuwa hawajui wakajuwa
Maana hii nyumba ni yetu sote bujibuji ni mwanamke mwenye makalio makubwa tena malaiiini sana na akitembea yanatetemeka sana
Akinyeshewa mvua ni balaaa au akitoka bafuni na kanga moja akiwa na majimaji mwilini
Cha ajabu avatar yake ni maarufu hapa jf na niyakiume kwanini mtoto mzuri kama bujibuji anaweka avatar ya kiume?
Kumbe kuna wanaume wengi pia wanatumia avatar za kike
Huu ni muda wa kuwaweka wazi kwa wale wanaowajuwa kama nilivyofanya kwa baby bujibuji.
Mkuu bado sijakupata vizuri, hapo umesema unamfahamu au umeeleza maana ya neno Bujibuji? Hii imenishtua kidogo...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom