Mr Rocky
Reaction score
600

Profile posts Latest activity Postings About

  • jouneGwalu
    Dah Bro nipo bomba kiaina, nimekuwa na majanga kadhaa ila naendelea vizuri saiv.
    Nimefurahi kwa kunichek Mkuu wangu, pia ahsante kwa uzi wako bomba sana.
    Nkiku-call ntakupa stori.
    jouneGwalu
    Mr KB inakuwaje??
    Za masiku kibao mkuu wangu......
    Haya bwana, nilikutembelea hapa kwa ukuta wako!
    AshaDii
    R' naona umenipa feedbak za kutosha... lol
    Nashukuru sana na am so sorry for the late reply
    on the VM. I hope mama na mtoto are doing good
    kwa saaana. I have received the warm kisses. lol

    Do take care my friend.
    AshaDii
    Hey Pal,

    I am back well and sound.
    You have been missed too,
    hivo looking forward
    to kugongana jamvini. lol

    Habari ya siku R' you have to brief me up niliyoyakosa!
    AshaDii
    I was Mad kua imetokea nimepewa mzungu wa 4....:smile: I was not Mad kua you have told me...lol. Si ndio maana nimesema tuweke siri? hahahah... Enways am good R' glad to here you and your loved ones are good too.

    Kua na siku njema...
    AshaDii
    R' am Mad at you.... Nimepewa talaka ya Mwezi mmoja kua there maybe something... I think it is better we keep it a secret how much wanipenda hata kama ni ki agape...lol. Wambea wameenda report kwa mzee kua eti am being told napendwa everyday. lol

    Hope you had a lovely weekend Pal.
    Rutashubanyuma
    gia jukwaani leo..................utanisikia lakini wikendi ilikuwaje leo?
    AshaDii
    Wewe R' unatumia namba ipi kwa PA? He is available bana call again....
    anadai kabanwa na mkoloni hadi anataka kum Mwakyembe... hahahaha....
    Usiwe na wasi kuhusu Ruta, everythin sawa sasa he understands kua mimi
    na wewe ni upendo kwa saaana tena waki AGAPE Ulobarikiwa na Mungu!

    Safari hii ule ujuembe wa upendo nimefuta, na mimi hapa sitajibu
    sababu tena itabidi ufute... But I know you know I know and you know too....lol
    AshaDii
    Mmenivunja mbavu kwa maongezi yenu....lol.
    Usiogope bana... haha.... Good thing naona msha maliza
    na Rutah hivo I don't have to say more.....
    R' I believe you are well and good kabisaa...
    Na bana I was kidding, nimekumiss sana si kidogo.

    ADI.
    Rutashubanyuma
    Thanks, Mr. Rocky point noted with bags of appreciation...........
    Rutashubanyuma
    Oh....Mr. Rocky...........do not take me serious.............sometimes I just joke too much
    Rutashubanyuma
    I share AshaDii observations...................though AshaDii happens to be my sister by chance, though..........Be blessed......................
    AshaDii
    Rocky hivi unajue umepinda wewe? lol. Umeanza lini kupinda hivo? Kujifanya umeenda kumsalim Rutashuba kumbe tu unaenda kuona nini chaendelea? lol This is not my Rocky... The R' I know ni mpole kweli kweli and is always throwing his wifes name to my face! Alafu wala hanaga ya kufikiria kua na houes B. hahahaha

    Hope weekend ilikua pouwa, Nimeku Miss pia. (Ila sio sana)
    AshaDii
    I don't know where I went wrong or ilikuaje but believe
    me sometime mchana I thot about you na I was about to VM
    Sijui ikawaje.... Nisamehe jamani.... (Umenisamehe? lol)

    Wewe mzima lakini?
    AshaDii
    R' ukanifanya siku ile umetuma ile post nilazwe mzungu wa 4 hadi leo... Uzuri wewe hu entertain nyumba ndogo nikajitetea kwa hilo! Mwangalie kule! Haya niambie mbona sijaelewa?? Kwa nini PA anataka wewe uwe mlevi hali yeye sasa hivi kaomba hadi nafasi ya kua Sun Sch Teacher? Miss u too dear...
    AshaDii
    PA hakutakii mema... Kakuachia beer zote hizo? Gosh!

    Nimepita hapa.....

    ADI.
    jouneGwalu
    Dah, nipo salama mkuu wangu....
    Tunapishana hapahapa jamvini tu..
    Hapo kati ilikuwa nije pande za kwako ila assignment ikabadilika mwishoni..
    Ila nimezimiss sana pande hizo kaka,
    Lini unaibuka huku mjini kwenye tanuri na mafoleni ya hovyo?? Karinu bwana
    jouneGwalu
    Mheshimiwa Mod...
    Napata maluwe-luwe lol...
    Haya nakupa hi bwana
    jouneGwalu
    Aisee Mangi inakuwaje mzee wa KB....
    Ebwana nimekukumbuka kishenzi...
    niambie
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top