Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Tunaoijua JF ngoja tupite kimya kimya, naona watu mwashangaa mambo ya kawaida sana haya JF...

Avatars na ID's vyote ni fake, lakini uhalisia wetu katu haubadiliki...

Kazi kwenu wenye kupenda vya kunyongewa, ilihali vya kuchinja hamviwezi...

Ha hà ha watu wamechoka aisee
 
Tunaoijua JF ngoja tupite kimya kimya, naona watu mwashangaa mambo ya kawaida sana haya JF...

Avatars na ID's vyote ni fake, lakini uhalisia wetu katu haubadiliki...

Kazi kwenu wenye kupenda vya kunyongewa, ilihali vya kuchinja hamviwezi...

Am still wondering, all this for what?

Pamoja na benefit ya anonymity ya JF ID bado tu??

Nimechoka ghafla jirani.
 
Mtoa mada mwenyewe anaweza kabisa kuwa ndo Buji buji mwenyewe...... nimesema tuu..
 
Aya bana..fake zone...fake name..fake account..fake evrythn!..mie napita hivii...
 
Aya bana..fake zone...fake name..fake account..fake evrythn!..mie napita hivii...

Kule siasani aliwahi kutingisha Tuntemeke kumbe ni vijana 6 wa zzk walikua waki share password, akaja kukamatwa mwa....... kama kifaranga
 
Mpaka saizi bado kuna watu wana act kama madem shida sanaa wakuu tubadilike
Mna tuvutia kwa thread kwamba ni ke kumbe ni me. especially Bujibuji
 
Last edited by a moderator:
Big up kibo 10 kwa kumuanika grace aliye jariwa
Najuwa wapo wengine wata jifunza tu
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom