Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Yaani hii habari mbona ngumu kumeza aise Bujibuji ambaye thread zake nyingi alikuwa anasemea upande wa Me sasa unaambiwa ni Ke mhhh Kibo10 hii habari bado ni ngumu na Bujibuji mbona haji hata kukanusha
Mkuu ni zaidi ya ngumu kumesa, imenipa shock kama siku niliyosikia kile kiwanja chetu pale Mianzini Arusha kimeshambuliwa na bomu aiseee...
Mzee umebadilisha namba yako ya simu nini? hupatikani kaka
 
Mkuu ni zaidi ya ngumu kumesa, imenipa shock kama siku niliyosikia kile kiwanja chetu pale Mianzini Arusha kimeshambuliwa na bomu aiseee...
Mzee umebadilisha namba yako ya simu nini? hupatikani kaka


Mkuu kwanza jthibitisha jinsia yako ukaguzi unaanzia hapa hapa usije kuwa Bujibuji
Mkuu grafani11 hii ni shock si kidogo maana kwa maelezo na majibizano na huyu jamaa alikuwa anajibu kiumeni zaidi sasa kuniambia ni Ke hapo nashindwa kumesa
Kweli mkuu hii nizaidi ya ile habari ya kiwanja chetu kupigwa kitu kizito
Sijabadilisha mkuu ni ile ile na haitobadilika kabisa mkuu nipo bana
 
Last edited by a moderator:
Wanajf sio mbaya kwa wale waliokuwa hawajui wakajuwa
Maana hii nyumba ni yetu sote bujibuji ni mwanamke mwenye makalio makubwa tena malaiiini sana na akitembea yanatetemeka sana
Akinyeshewa mvua ni balaaa au akitoka bafuni na kanga moja akiwa na majimaji mwilini
Cha ajabu avatar yake ni maarufu hapa jf na niyakiume kwanini mtoto mzuri kama bujibuji anaweka avatar ya kiume?
Kumbe kuna wanaume wengi pia wanatumia avatar za kike
Huu ni muda wa kuwaweka wazi kwa wale wanaowajuwa kama nilivyofanya kwa baby bujibuji.

hii aliwahi kupost rafiki yangu ambaye ananichanganya kwa sasa

Nina mwili WA kawaida kabisa, ILA huko nyuma Nina mzigo mzito, laini, kiasi kwamba unatingishika Sana nitembeapo. Naona aibu kwani nashangiliwa na kupigiwa miluzi.
Nimejaribu kuvaa skin tight zaidi ya tatu kwa pamoja ili kukaza nyama zisitingishike lakini haisaidii.
Nimejaribu aina mbalimbali za mazoezi lakini bado tatizo liko palepale.
Nisaidieni means JF mwenzenu.
 
Mkuu kwanza jthibitisha jinsia yako ukaguzi unaanzia hapa hapa usije kuwa Bujibuji
Mkuu grafani11 hii ni shock si kidogo maana kwa maelezo na majibizano na huyu jamaa alikuwa anajibu kiumeni zaidi sasa kuniambia ni Ke hapo nashindwa kumesa
Kweli mkuu hii nizaidi ya ile habari ya kiwanja chetu kupigwa kitu kizito
Sijabadilisha mkuu ni ile ile na haitobadilika kabisa mkuu nipo bana
Mkuu wewe unaamini kuhusu suala la Bujibuji?
Mkuu mara baada ya kutangazwa kwa tukio lile nilikutafuta sana japo nikupatie salamu za pole bila mafanikio.
 
Last edited by a moderator:
Sijaamini mkuu grafani11 na bado naamini Bujibuji ni me bana.
Nipo sana mkuu na no ni ile ile haijabadilika kabisa may be ni network problem kaka
 
Last edited by a moderator:
Amejibu shutuma zake au ameingia mitini? Nimejaribu kufuatilia toka mwanzo bado sijaona uzi wake bila shaka kuna harufu ya ukweli...

Hapo hata mimi inanipa wasi wasi amekaa kimya bila kujibu na leo nimeona ameanzisha thread kwa jina lake la Bujibuji sasa sijui tueleweje mkuu
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom