Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

hahaaa, jf kiboko. ama kweli uwongo ni kazi, lazima siku moja utaumbuka tu!
lakini Bujibuji ?!! staki kuamini kwamba wewe ni mwanamke mkuu, kama ni kweli basi wewe ni mwanamke wa shoka tena mwenye maono mapana sana, kwa heshima na taadhima kabisa ningeomba kufahamiana na wewe lau nikuone.
Natanguliza shukrani.
 
Last edited by a moderator:
Usikute ni mwanaume ila aliamua kuchemsha akili za watu maana mimi ni mmoja wapo kwa waliochangia huo uzi

Mwanaume wa kweli huwa anajisikia vibaya sana kumfanya mwanamke
Bujibuji ni kimada au mke wa mtu ila kama yupo single watu kama uran Rich Pol wanauchu sana sijuwi kama watamwacha
 
Last edited by a moderator:
Ile mada si ilikuwa ya giLesi au mnamchezea game nyinyi?
 
Ile mada si ilikuwa ya giLesi au mnamchezea game nyinyi?

Aafu siku hizi nahisi tunakoelekea tutaambiwa tuwe tunatumia majina yetu halisi. Jf itakuwa kama fb. Ndio maana wale wote waliokuwa waandika habari za kutoka sirini hawapo tena! Mods wameunganisha id kibao mpaka tunakosa good news!
 
Aafu siku hizi nahisi tunakoelekea tutaambiwa tuwe tunatumia majina yetu halisi. Jf itakuwa kama fb. Ndio maana wale wote waliokuwa waandika habari za kutoka sirini hawapo tena! Mods wameunganisha id kibao mpaka tunakosa good news!

Inafurahisha sana....Ila Mods hawafanyi poa kabisa....Maswala ya kuunganisha (merge) ID sio ishu kabisa....
 
Asante mkuu nilitaka nikaivute hilo link niiweke ukaniwahi
Wallah mimi Bujibuji kwa jinsi amejieleza aje naowa kabisa maaba mimi ugonjwa wangu makalio malaini kama ya bujibuji

tuna ugonjwa unaofanana penda sana makalio laini
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom