G.Jacob
JF-Expert Member
- Aug 12, 2013
- 3,617
- 3,491
Umeshaaaa!!!
fanya nini mkuu?
Umeshaaaa!!!
Namjuwa vema sana mpaka kwo napafahamu
Jerrymsigwa pita huku tafadhali
I am speechless
we ulishawahi kuonana naye mkuu?
bujibuji hawezi kuomba ushauri wa vile,kuna kitu amelenga zaidi ya msaada.get to know,
kila kitu unachokiona hakiko kama kilivyo!
No, sijawahi onana nae uso kwa uso but at least I can tell he is a bloke
kama haujaonana naye mkuu utawezaje kumsemea, labda kama ulishawahinkuongea naye japo kwa simu. ujue hata mimi nimeshtuka nikajua huenda hiyo post alipost tu kuchangamsha jukwaa, lakini nilipotembelea profile yake nimeona vitu kadhaa vinavyoonesha kuwa huenda kweli ni female.
Huyu pia lazima akaliwe kitimoto..
Dahh...Nilikuwa sipo aisee....Hebu nifinye sikio mkuu..
Mtoa mada mwenyewe anaweza kabisa kuwa ndo Buji buji mwenyewe...... nimesema tuu..
Am still wondering, all this for what?
Pamoja na benefit ya anonymity ya JF ID bado tu??
Nimechoka ghafla jirani.