tatizo hatushindi humu ngoja tujitolee na huku nikiwa na kamanda wangu Excel kuna ID kumi za kike humu ni za akina Dada ha ha ha
Mkuu shirikisha na wale MACIA wa Elimu katika udukuzi wenu.
Last edited by a moderator:
tatizo hatushindi humu ngoja tujitolee na huku nikiwa na kamanda wangu Excel kuna ID kumi za kike humu ni za akina Dada ha ha ha
tatizo hatushindi humu ngoja tujitolee na huku nikiwa na kamanda wangu Excel kuna ID kumi za kike humu ni za akina Dada
Gilesi+Grace aliyejaaliwa=Bujibuji?
Wanazidi kujiumbua wenyewe
View attachment 154492Mfano wa muonekano wa Bujibuji mashallah
Wewe mtoto bujibuji utatuuwa vinjemba nya jf Rich Pol njoo mwone bujibuji huku Excel njoo umwone totoz huku mnakosa bahati
User Name: Bujibuji
User Title: JF Senior Expert Member
Last Activity: Today 19:45
Raswiser+billionaire =??