Mapenzi ya kutafutana mwisho wa mwezi siyataki

Mapenzi ya kutafutana mwisho wa mwezi siyataki

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
40,710
Reaction score
63,393
Mambo ya kuitana switii, bebiii, asaliii...sitaki, najua mnavizia hiki kimshahara kangu.

Mshahara ni wa kwangu, nimeupata baada ya kuchomwa na jua pamoja na kumaliza soli ya kiatu kwa kutembea; achilia mbali manyanyaso ya huko kazini.

Sasa ni muda wa kujipongeza mimi mwenyewe na nafsi yangu tu; sitaki wapenzi muda huu.

Mnaonipigia pigia simu kwa ajili ya kuja kula hiki kimshahara kangu, siwataki.

Niacheni nijipongeze mimi mwenyewe na kamshahara kangu.​
 
264e0b525c0dddfe05a71f6febba2f8a.jpg
 
Mambo ya kuitana switii, bebiii, asaliii...sitaki, najua mnavizia hiki kimshahara kangu.

Mshahara ni wa kwangu, nimeupata baada ya kuchomwa na jua pamoja na kumaliza soli ya kiatu kwa kutembea; achilia mbali manyanyaso ya huko kazini.

Sasa ni muda wa kujipongeza mimi mwenyewe na nafsi yangu tu; sitaki wapenzi muda huu.

Mnaonipigia pigia simu kwa ajili ya kuja kula hiki kimshahara kangu, siwataki.

Niacheni nijipongeze mimi mwenyewe na kamshahara kangu.​
Wewe ulisema huna haja ya kutafuta pesa, unalima na unakula mazao. Huo mshahara unatoka wapi?
 
Huyu ni mke wangu kabsa, usku hulal kwa usumbufu mara naogopa tukae macho mara ww unalalaje mm sijalala mara unawekewa mguu wa kifuan mara unawekewa titi karibu na mdomo

Kumbe yote hayo anawinda kamshahara kangu
 
Back
Top Bottom