bak

  1. MziziMkavu

    Madhara ya kutumia vidonge vya viagra

    MADHARA YA KUTUMIA VIAGRA AU VEGA ( Sildenafil)? viagra au vega,ni dawa inayotumika sana miongoni mwa wanaume kwa lengo la kuongeza uwezo wao wa kufanya mapenzi ( sex),dawa hizi mara nyingi zinatumiwa na watu wenye matatizo katika mfumo wa uzazi yaani wasioweza kusimamisha vizuri kiungo cha...
  2. Mshana Jr

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Sent using Jamii Forums mobile app
  3. assadsyria3

    BAKWATA Watoe tamko umri wa mtoto kuolewa

    BAKWATA wasing'ang'anie kutoa habari za mwezi tu na kama wanavodai wao huwatetea waislamu wote. Suala la kulazimisha ndoa mpaka miaka 18 ni kinyume na imani ya dini. Mtu akibaleghe hio ndio alert kuwa mtu husika ameanza kua mtumzima. Tunaomba mtoe tamko immediately kabla hukumu haijapoa.
  4. MziziMkavu

    Ipe neno picha ya leo

  5. MziziMkavu

    Utajiri aliouacha Mzee Mugabe usipime...

    WAKATI Zimbwabwe na Afrika nzima ikiendelea kuomboleza msiba wa kiongozi wake shupavu, Rais wa pili wa nchi hiyo, Robert Gabriel Mugabe (95), Gazeti la Ijumaa Wikienda linakujuza mengi zaidi ya kiongozi huyo ikiwemo utajiri wake. Mugabe alifariki dunia Septemba 6, mwaka huu nchini Singapore...
  6. S

    Ukuaji na ukomavu wa #MfumoMagufuli - mumeanza kuelewa?

    wakuu wanabodi nawasalimu. umepita muda kidogo sijashiriki mjadala humu lakini yote yako powa kabisa na sijatekwa kama wangine walivyodhani. tuko bize na safari ya kuhamia dodoma. miezi kama 6 hivi imepita niliandika mada kuhusu ujenzi wa #MfumoMagufuli au #MfumoJiwe. mada iko kwenye uzi huu...
  7. ILLICH

    Tarehe 09/04/2019 vijana wa vyama vya upinzani watafanya maandamano ya kupinga azimio batili la bunge la kutofanya kazi na CAG

    Tarehe 09/04/2019 vijana wa vyama vya upinzani watafanya maandamano ya kupinga azimio batili la bunge la kutofanya kazi na CAG. Azimio hili ni uvunjaji mkubwa wa katiba. Ukiwa kijana wa nchi hii,tambua ya kwamba,kodi ya kila mtanzania inakaguliwa na CAG na kutolewa report,kupitia CAG ndio kila...
  8. leonaldo

    Nape awapa ushauri wa bure wenye roho mbaya!

    Ujumbe huo unasema: Nyani waliposikia kuwa aliyekuwa akiwafukuza wasile mahindi amekufa, walishangilia sana. Mwaka uliofuata walipata njaa kali maana hakukuwa na mahindi. Ndipo walipogundua kuwa mtu aliyekufa ndiye alikuwa mkulima. Ujumbe: Jifunze kuishi na adui yako maana anaweza akawa ndiye...
Top