Ipe neno picha ya leo

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,379
2,000
UCHAWI WA NJIWA.jpg
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
15,323
2,000
Baada ya kuona picha ya huu uzi yakanijia maneno uliyoyaandika na nikasema ntayaandika kuipa picha maneno....

Nashuka chini nakuta ushayaweka hapa, basi naomba kunukuu tuu...

Labda niongezee kidogo....

Kwa yuule kwa yuuleee......

Muembe wangu wa uani....

Sawa Kocha!

Basi kama ni hivyo,
leeeeo ni leoooo ooo x2
mtauona mpambano,
kweli si uongoooo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom