Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Nimepanga sehemu moja hapa DSM lakini Mama mwenye nyumba simwelewi kabisa!!! Wakati tunaingia naye mkataba MASHARTI yalikuwa machache sana but akaongeza mengine yafuatayo: 1. Hataki wageni wengi...
0 Reactions
16 Replies
5K Views
Kuna rafiki yangu mmoja mwanamume, anakisa kimoja. "kwa muda mrefu amekuwa akimuota anasema anamjia ndotoni mara kwa mara" wakati mwingine halali kabisa, na uhusiano na mkewe umeanza kuyumba...
0 Reactions
10 Replies
5K Views
Wanaume wote wanashauriwa wapime vyote kabla ya ndo. Hiv na mimba pia ili msibambikiwe aise. Kuna dume moja, alikaona kabinti akakapenda na kupima hiv tu na kukaoa haraka haraka. Madada zake...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Wakuu naomba mjikumbushe kwenye mambo yaliyokwisha tokea na yanaendelea kutokea!!!....Hivi huliwahi kumtaka msichana akakusumbua na akawa anakupiga chenga za hapa na pale ukavumilia yote?lakini...
0 Reactions
38 Replies
4K Views
Nimekuwa nikisikia watu wanaongelea tofauti ya mzungu na watu asili ya afrika ktk suala la mapenzi. Inasemekana Wazungu walio wengi (sio wote) ni wataalamu sana wa mapenzi yote nje uwanja wa sita...
0 Reactions
30 Replies
14K Views
Wana wake wa mjini acha tu, Nimekutana na lidada miaka tele january 2 december za kutosha Ananiambia " I never felt this way b 4" Huyu mmama ni mkweli au mwizi ananiongopea?
0 Reactions
24 Replies
2K Views
kwa kifupi kuchunguliwa simu ya mumewe kamwe haitamzuia kufaya mapenzi nje ya ndoa..............................Huyu mwanadada anatuthibitishia hilo....................... I'll never check my...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Nimepigiwa simu muda si mrefu na kuhabarishwa kuwa jamaa mmoja katika mji wa Songea amefumanikwa na mganga maarufu kutoka kanda ya ziwa nyasa akiwa anavunja amri ya sita na mke wake! Mganga huyo...
0 Reactions
4 Replies
3K Views
YOYOYO WHATSSS UP DJ B IN DA HOUUUUUSE.... Wengi washachumbia (waoe) lakini Wazazi wakagoma/ ili binti yao apone..''MI Msanii NItamuua kwa Ngoma/what a job is this? lakini ndo kazi...
0 Reactions
39 Replies
3K Views
OYAAAA WAUNGWANA SHWARIII. EBWANAE HII MI NIMESIKIA TU ILA SINA UHAKIKA ''ETI NI KWELI KWAMBA WASOMI WENGI HASA WALIOKWENDA MPAKA NGAZI YA UPROFESSOR NI WABOVU KWENYE MAMBO FLANI ?" NDIO MAANA...
0 Reactions
30 Replies
4K Views
Haya wapendwa namalizia na hme work hiyo mpaka jan 4 nipate jibu je inajaza ndo??nisiwape majibu HAPPY NEW YR
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Weweeeee!!Namshukuru mungu nimetimiza miaka miwili kamili kwenye Ndoa bila ngumi wala matusi,wala kwenda viwanja na vimini!!Karibuni kwenye sherehe yangu!!!Najua kuna watu watasema kuwa ni...
0 Reactions
26 Replies
3K Views
Nimejaribu kufikiria hili jambo lakini majibu niliyopata hayatoshelezi!! Kwanini wanawake wenye magari(PRIVATE CARS) hawatoi lift kwa wanaume hata kwa wanawake wenzie lakini wanaume wanatoa lift...
0 Reactions
41 Replies
4K Views
Wow been gone for month(s)....Abeg ooh narudi nakuta kijiwe kimeingiliwa...kuna a lot of new comers hadi kizunguzungu ni gossip mtindo mmoja siyo the jf i know...Ok people i dey bey you fill me in...
0 Reactions
38 Replies
3K Views
Mimi sijawahi kuchakachuliwa, bado nina utepe, nikajipa moyo kusubiri, siku ya siku ikaja, ndani ya 6 kwa sita, nikakukuruka kusaula mwanaume ule ute ute wa utamu ukaanza kuruka, mtoto katoa moja...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Wazee waliokaa maporini wanaweza nisaidia hili jamani, Ubao gani unaurahisi kuchanwa?maana navyojua minginga si mchezo mazee, Mpodo huo sio mgumu sana...jamani tuchaneni mbao...
0 Reactions
31 Replies
5K Views
Hey guys,Im new n Im glad 2 b part of d great thinkrz list..
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Siku zote nilikuwa siamini wala kukubali haya mambo ya TiGo.Na katika maongezi na watu nimejaribu sana kuwa mpinzani wa hii kitu kwa kutomini kama kweli kinaexist.Lakini jana nimechoka...
0 Reactions
35 Replies
3K Views
Du??!!!!!!! Tena hiii kali sasa wakuu kuna hiki kisa ambacho sijui mnakionaje "assume we mwanaume umetoka safari umerudi home ukakuta mkeo anachezewa kifua na mshkaji mwingine utajiskiaje au...
0 Reactions
18 Replies
2K Views
:angry: "Kijana amekumbwa na Mkasa, Mke wake alianza na Kumtuma Baba mkwe aje kwa mume wake waongee matatizo ya Ugomvi wao, bila hata taarifa. Unafungua ofisi unaenda kwa bossi unarudi unakuta...
0 Reactions
19 Replies
2K Views
Back
Top Bottom