Wanaume kumbambikiwa mimba. Salam tok Dina | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume kumbambikiwa mimba. Salam tok Dina

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Somoe, Dec 30, 2010.

  1. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Wanaume wote wanashauriwa wapime vyote kabla ya ndo. Hiv na mimba pia ili msibambikiwe aise.

    Kuna dume moja, alikaona kabinti akakapenda na kupima hiv tu na kukaoa haraka haraka. Madada zake shamla shamla, wakakopa kwa ajiri ya harusi ya kaka yao mpendwa. Harusi la nguvu likapita, heheh. Ilipo bainika kuwa bi harusi anamimba ya miezi 3 ya mtu mwingine, tayari kajaa chumbani kama njiwa anaetaka kutaga vile, aise. Rafiki kipenzi chake bi harusi, akamshtua bwana harusi kuwa kanasa mtegoni. Bi harusi kakutwa na mimba ya miezi 3, ndoa imekufa. Mawifi wamechachamaa na kushauri makaka wote wapime hivi na mimba pia kabla ya ndoa. Na mabinti muache kubambikia vijana wa watu mambimba, hata aibu hamuoni:painkiller::painkiller::painkiller:
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mbona haijaanza leo hiyo
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hilo la kubambikiziana watajua wenyewe...ila huyo rafiki hafai kuitwa rafiki!!!Achomwe mdomo!!!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Kumbe ndo dawa si kupima HIV na mimba pia! Kwa maana hiyo kabla hamjachakachuana vipimo mbele kana tai
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mhh uchumba na ndoa ndani ya miezi 3!! kweli haraka haraka haina baraka
     
  6. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    huyo bwana angekubali kulea tu hamna noma wala nini
    kwani si alipenda wife na kabla ya hapo alikuwa anachakachua kwingine
    je huko kama na yule nae kafanya hivohivo sasa itakuwaje?
     
  7. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na tunawabambikia sana tu hata kama ukipima kabla unaona haipo na mwanamke akishaolewa
    nje tunaenda kama kawa na mimba twabeba kwani nini?
    nyie vidume mimba ngapi mnagawa nje kwa nini na nyie msigawiwe
    heeee mtalea sana na twajua kufananisha mzeee ana bichwa na mdada sharti umtafute mwenye bichwa
    mweupe make sure na mwenzake ni mweupe........ mla huliwa huu ni utaratibu tu jamani.
    Haka ka utaratibu nakapenda sasa mie :teeth:
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    this is what i call schizophrenic lamprophony
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hata ufanye nini mwanamke akiamua kukumbambikia mtoto wala hutojua,kama si mimba ya kwanza basi hata ya pili au ya tatu,familia nyingi watoto si wa baba halisi bali wa mwanaume/wanaume wengine wa nje.Kwa kifupi siku hizi kama unataka kuoa ni kumuomba Mungu tu akuepushe na hilo na si vinginevyo.
     
  10. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama mtoto hana baba unataka tufanyeje?unambambikia mwenye kuweza kulea tu,kwan suala si kuwa baba tu!unatoa lami unaweka lami maendeleo yanasonga
    'mama hapigiwi kura,watoto siri ya mama'
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ooohh!!! Kumbe now i know
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,467
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hakuan hiyo...asilani....has kwa dume la kweli la kiafrika!!
     
  13. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    alimpenda sana tena sana inaviskika heheh
     
Loading...