Mapenzi ya Mzungu na Mtu asili ya Afrika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya Mzungu na Mtu asili ya Afrika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Afrika Furaha, Dec 29, 2010.

  1. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisikia watu wanaongelea tofauti ya mzungu na watu asili ya afrika ktk suala la mapenzi.
    Inasemekana Wazungu walio wengi (sio wote) ni wataalamu sana wa mapenzi yote nje uwanja wa sita kwa sita. Yaani kwa mahaba mazito-mazito na vionjo vyote vya mapenzi mnapokuwa ndani ya nyumba na mpenzi wako, kama una mpenzi wa kizungu (mwanamke au mwanaume) basi utatosheka kisawa sawa.

    Ila ktk bed ndo hawajui kitu, badala yake kwenye bed, watu wa asili ya afrika ndo wataalamu zaidi. Na hivyo hivyo watu wengi wa asili ya afrika (sio wote) hawajui kunogesha mapenzi nje ya sita kwa sita. Natambua sio wazungu wote au waafrika wote wana sifa hizo, ila ni kwa kujumuisha ni wengi wana sifa hizo.
    Ni kweli mambo yako hivi?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    nikwambie kitu?
    nletee mzungu mmoja na mwafika mmoja nitest then nikishamaliza kautafit kangu ntakuletea majibu au siyo?
    for nw siwez sema lolote cz niliye naye ni sombody from SOMALIA.
    asante
     
  3. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wewe umesha jaribu yupi mzungu ama mwafrika..............
     
  4. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si kweli....

    1.Wazungu wengi hawana dini hivyo hawana mipaka,wengi wako tayari kuexperiment mambo tofauti:-oral sex,anal sex etc kwa waafrica sisemi hawayafanyi haya ila ni wachache wenye huo udhubutu!

    2...wao pia hawaoni haya kushirikisha watu wengine kny sex:3-some,orgy etc

    3......mara nyingi wanaongezea na vitu kama sex toys wkt wa kuduu...yote haya yanaongeza mashamu shamu wkt wa tendo...

    i just think kwa mzungu sex is more satsfying kuliko kwa mwafrica,sie waafrica tunanyimwa uhuru na tamaduni zetu...kuna watu esp vijiini huko hawajui style nyengine zaidi ya kifo cha mende...LOLS....

    this is just me,i might be wrong on this.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,892
    Trophy Points: 280
    I think you are almost very right...
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mimi nipo tayari kwa upande wa Mweusi....
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kamtafute mzungu mmoja then muandamane apa kwangu tuanze kufanya xpermnt for GOOD ripot!
    m watng
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    ni kweli pauline. Washajaribu matundu yote. Bado pua na masikio tu ingawa navyo nina wasiwasi.
    Halafu mishipa yao ya aibu naona imekatika.
     
  9. semmy samson

    semmy samson Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa rose we unatafuta ugomvi na huyo msomali wako.....................
    ila poa si unajua siku hizi majubu yaliyo accurate niyaliyofanyiwa uchunguzi.....
     
  10. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kutumia matundu yote imekatazwa ??????????? tumia tu ila the bongoz mende kwisha job
     
  11. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pau, umesha-experience we mwenyewe haya mambo?
     
  12. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zana bandia, maji washa na mabomu ya machoz yanaruhusiwa kuja nayo?! Kuna Mpalestina yupo tayari hapa!?!
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    uMENIUDHI KWELLIIIII:redfaces:
     
  14. s

    smz JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo issues za ku-discuss zimeisha, mnakalia ngono tu. wa tz bwana
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Please do not forget to involve in your sample as African male!!
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hili ndiyo eneo lake!kama hutaki issue hizi waweza kwenda kwenye SIASA,SIASA 2010,HABARI MCHANGANYIKO,HABARI ZA KIMATAIFA au sehemu nyingine katika tovuti ya jf,hulazimishi kupitia habari hizi!acha ukorofi wako!!
     
  17. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya Rose unalo!!
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama mwanaume au mwanamke?
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Bila ngono wewe ungekuwepo hapa duniani?Muulize baba yako alimpataje mama yako ndio uje hapa na kutuambia tutafute ussues za kujadili.
     
  20. b

    bob giza JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na ukitaka kuenjoy mapenzi kata mishipa ya aibu..u will enjoy alot..hii mishipa ya aibu unamuonea haya mwenzio ndo inafanya wabongo kuwa na vicheche milioni, cuz' anapata kidogo kidogo huku kule kwamba hawezi pata vyote kwa mmoja...ila ukikata mishipa ya aibu mkalonga na mwenzio kila kitu mkafanyiana..aaagh utaenjoy sana..tunaona hakuna aliyekamilika sababu ya hii aibu..demu huyu ana hiki, yule ana kile na mwingine ana kingine ila ukiwacheki wote mademu sawa tuu, so tatizo hapo ni kumfanya huyu moja awe na vyoote..yes u can..kata mishipa ya aibu..
     
Loading...