Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Miaka kadhaa nyuma, nilimpata binti mmoja wa kunifaa kwenye maisha nikaamua kufunga naye ndoa. Tukio hili lilitokea takriban miaka kumi na mbili iliyopita nyuma. Harusi yetu, haikuwa ndogo kwa...
0 Reactions
57 Replies
6K Views
Hi everybody; Naomba kum-vote Mh. Regia Mtema (RIP) kama mmojawapo wa wabunge waliokuwa wanaopendwa sana na jamii ya watanzania. Hii haimaanishi kuwa wabunge wetu wengine hatuwapendi, la hasha ila...
1 Reactions
12 Replies
2K Views
Ni takriban miezi miwili sasa mgogoro huu umekuwa ukifukuta chini kwa chini na sasa imefikia mahali humu ndani hapakaliki wala hapaliki, ilimradi tafrani kila kitu vululu vululu. Nimelinyamazia...
4 Reactions
92 Replies
7K Views
Hivi ni sahihi kweli ukamtapika mtu jana ukidai mapigo hayakujitosheleza au haniridhishi au sikuridhika naye.........halafu kesho ukadai umesikia hamu ya kulamba matapishi yako...
0 Reactions
37 Replies
3K Views
Yaan utakuta mwanaume kaangaika sana, kimaisha, wengine mpaka wanapata majeraha makubwa, au wananusurika na vifo wakiahangaikia maisha. mungu si athumani anawajalia hawa waangaikaji vijipesa...
0 Reactions
73 Replies
6K Views
jamani mm nina mchumba angu ambaye tuko karibu hatua za mwisho sasa alicho nifanya jana nashindwa huelewa niko njia panda.... ilikuwa ivi nilipiga sm usiku wa manane yaani saa 8 usiku bahati...
0 Reactions
52 Replies
4K Views
Wandungu habari zenu wote. jamani kuna tabia nimekuwa nayo na ninaona inaniharibia mahusiano, either niachwe au huyo niliyenae anione kero. ila wandugu niwaambieni, sio kupenda kwangu ni kwamba...
1 Reactions
21 Replies
2K Views
habari zenu wana jf natumaini wengi wenu hamjambo . jamani kuna msichana tuko naye course moja nampenda sana nataka awe mchumba wangu, leo tukiwa darasani niliamua kukaa naye karibu alivyoniona...
0 Reactions
36 Replies
5K Views
Wadau Habarini, Niwatakie heri ya mwaka mpya, imekuwa kitambo kidogo taingia nitangaze nia, nikapata mchumba humu JF ambae tulifunga ndoa tarehe 15.10.2011; ndoa yetu ni ya furaha na kila mmoja...
0 Reactions
43 Replies
4K Views
Hivi utajisikiaje/utachukua uamuzi gani utakapogundua kwamba rafikiyo/shogayo amemnunulia mpenzio zawadi ya nguo za ndani chupi, chupi,skintight & bra katika siku yake ya kuzaliwa, halafu...
0 Reactions
11 Replies
4K Views
Ili kuboresha mahusiano kati ya wanawake na wanaume, na wanawake kwa wanawake wenzao;tukumbushane mambo gani ambayo wanawake hawapendi. 1, 2, 3, ........
0 Reactions
147 Replies
28K Views
Kwanza naanza kwa kuwaomba mnisamehe kwa kuleta hii kitu huku sababu najua huku sio mahala pake,ila nimelazimika kuileta huku nikitumai itakuwa rahisi kuonekana na wengi sbb nina shida sana na...
1 Reactions
24 Replies
7K Views
Wakuu JF. Wanaume wenzangu tuziangalie hizi dalili 5 za mke aliyetoka kukusaliti.. 1. Akirudi nyumbani hutumia dakika moja toka kusalimia hadi kwenda bafuni kuoga. 2. Mara nyingi mavazi...
0 Reactions
64 Replies
13K Views
Kwanza poleni na msiba wanajamii wenzangu. Leo nina neno hapa linahitaji msaada wenu maana naona dada yangu naona anataka kutoa maamuzi magumu. Ameolewa miaka karibia saba iliyopita na amekua...
2 Reactions
63 Replies
5K Views
Mimi nahitaji msichana mwenye sifa ambazo naye najiona kuwa anastahili. Mf. Mrefu kiasi, mweupe kiasi, asitumie mkorogo, asiwe na chunusichunusi, asiwe mapepe... Awe anapatikana au awe tayari...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Natafuta mchumba ambaye atakuja kuwa mume wangu sifa zangu mimi ni msichana, nina miaka 27 nina shahada ya pili ya sheria (masters) sm 180 urefu, 70KG UZITO , MWEUPE NATURAL SIO MKOROGO. Na...
0 Reactions
40 Replies
6K Views
Jamani ndugu zangu ni mpenzi wangu ambaye tangia tuanze kujuana takriban miaka miwili sasa hajawa kuniomba kitu chochote hata vocha mpaka hvi sasa tunaplan ya kustart tht new life.na mimi mwenyewe...
1 Reactions
92 Replies
8K Views
Habari wana MMU. Nilikujaga na thread mwaka jana ya Kabila la Wakurya kuwachagulia wenzi watoto wao, watu walinishambulia sana. Im sory kwa wale ambao waliona kuwa kabila lao halina hiyo tabia...
0 Reactions
16 Replies
2K Views
wale viumbe wanao jiuza usiku wamegundua style mpya. baada ya wateja wao kuwakimbia mala kwa mala, sasa hivi wameamua kuwaajiri wamasai. kama unashindwa kulipa wamasai wanakushughulikia kwa...
0 Reactions
73 Replies
5K Views
Wana wa Jamii haijapita hata wiki kabla hata mate yangu, hayajaanguka chini. Nilishuka na Thread hapa iliyokua na headin' "HII NYUMBA INAKALIKA ? " Ushauri niliokua nimeomba ni kumhusu Kaka...
0 Reactions
33 Replies
3K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…