Ndokeji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Ndokeji
Last Activity:
Sep 18, 2017 at 11:21 PM
Joined:
Jun 9, 2011
Messages:
525
Likes Received:
70
Trophy Points:
45
Liked:
59

Following 1

Followers 1

Share This Page

Facebook Twitter

Ndokeji

JF-Expert Member, 31

Ndokeji was last seen:
Sep 18, 2017 at 11:21 PM
    1. m
      mbelege
      Ni kweli kabisa, hii inatokana na kuwa wanaume wengi huogopa usumbufu kuoa mwanamke msomi. hivyo mwanamke kama amemaliza chuo bila kuwa na mtu wa kumuoa, hujikuta anaishia kuchezewa tu. Hivyo nawashauri wanawake wanavyuo wanapokuwa vyuoni wajitahidi kutulia na mmoja na kumwonyesha mapenzi ya dhati, ili punde wamalizapo chuo, waendelee kuwa pamoja na kufanya maisha.
  • About

    Birthday:
    Jun 12, 1986 (Age: 31)
Loading...