naombeni msaada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by celin, Jan 17, 2012.

  1. c

    celin Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mm nina mchumba angu ambaye tuko karibu hatua za mwisho sasa alicho nifanya jana nashindwa huelewa niko njia panda....
    ilikuwa ivi nilipiga sm usiku wa manane yaani saa 8 usiku bahati nzuri kapokea ila kila analo liongea tofauti naninavyo muuliza machale yakenicheza nikamwambia niambie unanipenda au unikiss sikaaniambia kiluga bahati nzuri wote niluga moja nikamwambia niambie kiswahili sikagoma anazuga sasa nikajakusikia sauti ya mdada anaogea" etichumbani umekimbia nini kunakunguni, alafu unaongea nanai. nipe hiyo sm" huyu mkaka alishindwa kukata sim ilipita kama dakika 2 akakatasimu nilipiga ile sm kama call30 hakupokea badae ananipigia cm anacho nieleza simuelewi. hapanimechoka na mahari kashatoa mume simtaki tena kumuona japo ananiambia tuonane je kunajipya hapo eti ;
    nisaidieni kwamawazo jamani.
     
  2. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,055
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ukiona manyoya ujue keshaliwa Celin
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Jipya gani unalotegemea kwake?

    Nwy kuonana sio kuwa nae, onana umsikilize kisha upate na nafasi ya kumwambia humhitaji tena (kama ndivyo) uso kwa uso.
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Aisee pole sana! Hiyo hata mimi ningetia wasiwasi. Ila tuliza akili na fuatilia nyendo zake, hata harusi msogeze mbele ukiendelea kumchunguza.
    Ila usi-react kwa sasa, bora umtegee mtego na kumshtukizia kwake nyumbani siku moja.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shtuka .....!!!!!
     
  6. L

    LOVIN17 Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anakupoteza muda wako, inaonekana sio mwaminifuta hata kidogo.
     
  7. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,706
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    jamani kwani ndoa si bado?! Funga ndoa mama muanze maisha mapya.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    nyie wanawake ebu tulizaneni bana....wanaume tutacheat tuu wengi wetu sasa amua uwe unabadilisha wanaume au uwe na husband na kupotezea hao vimada atakao wapitia pitia
     
  9. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,077
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    pole sana kwa yaliyokupata ila rekebisha uandishi wako ni mbovu bana.
    nenda kaongee naye usikie anachotaka kukuambia ila dalili zote zinaonyesha hapo alikuwa na mtu mwingine......kuhusu kuolewa ama laa we fuata moyo wako.....
    tahadhari; wanaume wengi ndo wapo hivyo km pia ilivyo wanawake wengi pia.
     
  10. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,077
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    na hakuna aliyemwaminifu duniani.......
     
  11. A

    Ados Senior Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyota njema huonekana asubuhi kabla ya kuoana sio mwaminifu je mtakapokuwa mme na mke si utakuwa unalia kila siku huyo atakuumiza maisha yako yote bora utakafakari kabla ya kuivaa shela
     
  12. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Celine mdogo wangu huwa unamwomba Mungu??
    Kama huwa unaomba au kama kuna watu huwa wanakuombea au kwa matendo yako mema Mungu amekuonyesha mapeema ili kukuepusha na mabaya zaidi!
    Unajua huwa tunaambiwa tumshukuru Mungu kwa kila jambo lakini sisi huwa hatukubali! huwa tunajisahau na kutaka mapenzai yetu yatimie na si ya Mungu.
    Kama utaweza kuendelea nae ujue utakua umeamua mwenyewe kushupaza shingo yako na itakuja kuvunjika isipate dawa.
    mshukuru Mungu na uendelee kumwomba
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    nakubaliana na wewe lakini ni mapema sana! hee!
    kalipa mahari hata kuoa bado akiishi nae wiki je??
    tusidanganyane bana, tunajua wanaume ni viwembe lakini wanazidiana na huyo mmmmh sijui kama anajua anachokitaka!!!
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,962
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    pole ndugu
    nenda kaonane nae usikie anakwambia nini nawe waweza mweleza lilopo moyoni mwako
    bora ufanye maamuzi magumu mapema sio baadae aje kukwambie ''alikuwa hivyo kabla ya ndoa na ulikubali iweje unataka abadili tabia''
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mrembo pole sana, mpaka hapo cheo chako ushakijua wala huhitaji kuuliza, kama anataka mkaonane nenda kamuone kamsikilize pumba zake akimaliza mweleze pole pole kilicho moyoni mwako wala usionge kwa jazba wala papara mueleze yamuingie,kama umemsamehe au kama umeshamtapika aangalie ustarabu wake......
     
  16. n

    ngwana ongwa doi Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii siyo kweli waaminifu wako tu but uaminifu nje ya kumcha Mungu ni ngumu,ni jambo baya sana kuoana na mtu asiye mwaminifu Zimwi la ukimwi ni ngumu kulikwepa heri kutoolewa kuliko kuolewa na mtu ambaye unajua roho yako itakuwa mkononi kila siku,na hata ukitaka kuendelea kuoana naye mkapime kwanza ngoma mengine baadaye.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Hizi lugha zenu wengine hatuelewi...................Husninyo huruhusiwi kutoa maoni hapa tafadhali
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dalili za mvua ni mawingu, jaribu kufanya uchunguzi wa kina kupata ukweli zaidi wa hili jambo. Isije ikawa ndo unaingia kwenye ndoa na asiye mwaminifu.
     
  19. c

    celin Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nisamee kwa mandiko mbovu ila nikuchanganyikiwa bwana wacha nilekebishe naona umenishitua
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    loh huna reserve figure?
     
Loading...