Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

The Ten Reasons Why HIGHLY INTELLIGENT Men Fail With Women... AND WHAT TO DO ABOUT IT... I've been teaching men how to become more successful with women and dating for a several years now... and...
2 Reactions
13 Replies
3K Views
Man puts padlock over wife's vagina A padlock was recently discovered over an Indian woman’s vagina after she was brought to hospital following a suicide attempt, the Daily Mail has reported...
1 Reactions
8 Replies
2K Views
Yani kweli sikuhizi wanawake nikama pipi tu unaenda dukani unanua unaondoka... Huwezi amini kuna dada nimekutana nae tu asubuhi nikachukua namba ya simu yake ..huwezi amini hadi muda huu...
6 Reactions
91 Replies
10K Views
Mimi ni mwanamke, nina miaka 36. Tumejaliwa kupata watoto 2 katika ndoa yetu. Kipato cha mme wangu ni cha kawaida maana siyo kwamba anakaa nyumbani naye ni mtafutaji. Kwa lugha nyingine yeye...
2 Reactions
47 Replies
6K Views
Hivi inapotokea mwenzi wako anakuuliza swali: JE UNAFURAHIA MAHUSIANO YETU? Unapata ujumbe gani wewe binafsi kabla hujamjibu swali lake? Nimekumbana mara nyingi na swali hili na natamani kujua...
0 Reactions
16 Replies
2K Views
sometimes huwa najikuta nashangaa tu hivi tunaishi kwa ajili ya nini? Baada ya kupata hayo yooote unayoyahangaikia, then what?
13 Reactions
111 Replies
7K Views
Mu-hali gani wanaMMU naomba kuuliza swali. . . . Je mwanaume huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mkewe au mwanamke ndio huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mumewe au wote huwa...
0 Reactions
52 Replies
3K Views
Inasikitisha kuona watu wakishaoana unakuja kugundua mambo ambayo yanaleta matatizo Kwenye ndoa ,physical abuse,emotional abuse etc.ukiolewa na mtu uliemjua .marriage is an institution take it...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Jamaa mmoja alikuwa na mawasiliano na dada mmoja(wakiitana mme/mke).jamaa alikuwa masomoni Dar na dada alikuwa nyumbani .Sasa muda wa mazoezi ukafika, jamaa akaenda mazoezini(kufundisha) karibu...
1 Reactions
29 Replies
4K Views
Hi wana jf, Mi ni mdada mwenye umri wa miaka 24, dini yangu ni muislam,nimeajiliwa ktk taasisi ya kiserikali,muonekano wangu sio mfupi wala mrefu, mzuri kiasi na rangi yang si mweupe wala mweusi...
2 Reactions
53 Replies
9K Views
Inanikumbusha enzi zile za ujana wangu kipindi damu inachemka nilikuwa nikiona msichana mrembo network zangu zinakata kabisa lazima nitafute jinsi gani hata nitapiga nae story,Assume ni kwenye...
0 Reactions
3 Replies
982 Views
Kwa waliosikiaa asbh BBC waziri wa maendeleo ya jamii wa india ameshauri familia zenye watoto wa kike popote walipo ikitokea anaolewa ameshauri bwanaharusi kuhakikisha anajenga choo kwanza kwenye...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 26,kabila Mnyamwezi,Elimu ya chuo(sayansi ya siasa) ni mfanya biashara mdogo na mmiliki wa Youth Network Development Investment iliyopo Mkuranga mkoa wa...
0 Reactions
18 Replies
4K Views
hABARI ZA ASUBUHI mm ninaswali kwa wanaume ambao mlituona tunafaa kuwa wake zenu na kuwa mama wa watoto wenu. Ninalala wa mwisho kuangalia kama kila kitu kiko sawa na kuhakikisha kama milango...
8 Reactions
100 Replies
9K Views
Wakuu mpo pouwaaa Naombe ushauri\msaada Mpenzi wangu anasema simlidhishi\fikisha anapopataka nifanyeje na sio kawaida yangu na sijawahi kuambiwa kitu kama hiki maishani mwangu. Shortly; tangia...
0 Reactions
18 Replies
4K Views
Jina naitwa Jumanne Mfaume.Ni mwanafunzi katika Chuo kikuu cha Tumaini NATAFUTA mchumba sibagui dini wala kabila.awe na umri kati ya 18-21 awe anasoma au hasomi.kwa mawasiliano:cheer2:0715-585402...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Nilikuwa na msichana wa kazi niliyeishi naye kwa miaka 5. Kwa bahati mbaya hana wazazi wala ndugu anayeweza kumsaidia au kumtegemea kwa lolote. Mwaka jana alipata mimba na nilipomhoji kijana...
0 Reactions
43 Replies
4K Views
Wakuu naomba msaada ktk hili,nikiwa chuo miaka miwili iliopita nlikua na gf wangu ambaye nliamini ndo atakua wife kwn tulikua pamoja toka nikiwa o levo na tulipendana sana kwa miaka yote...
1 Reactions
32 Replies
3K Views
Naomba kuuliza hivi ni kweli wanawake wanatofautiana utamu? kivipi? Msinishambulie nijibuni tu.
0 Reactions
155 Replies
28K Views
Nonoo
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Back
Top Bottom