Swali kwenu wanandoa

Swali kwenu wanandoa

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Posts
18,304
Reaction score
12,999
Mu-hali gani wanaMMU
naomba kuuliza swali. . . .
Je mwanaume huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mkewe au mwanamke ndio huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mumewe au wote huwa wanafundishwa???
karibuni kwa mjadala. . .
 
Mwanamke hufundishwa, Simba dume hafundishwi kusaka nyama weeeeeeee......
 
Mu-hali gani wanaMMU
naomba kuuliza swali. . . .
Je mwanaume huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mkewe au mwanamke ndio huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mumewe au wote huwa wanafundishwa???
karibuni kwa mjadala. . .

mwanaume hufundishwi kuishi na mwanamke kwakua hawatabiriki na inafika mahala unaweza usijue anataka nini,nguzo kuu ya mwanaume ktk ndoa ni kuishi namwanamke kwa kutumia akili,mwanamke anafundishwa kwakua wanaume wengi kuna vitu basic na common ambavyo tulio wengi tunapenda kufanyiwa na wake zetu so anafundwa ili aje na hizo abc na kuongeza na yake
 
fergusonema vipi kuhusu kule jandoni, hivi huwa mnafundishwa nini?
 
Last edited by a moderator:
hahahaa, vipi kuhusu ule msemo kwamba simba jike ndiye mtafutaji / muwindaji?

ni kwa simba, kwa binadamu kelele nyingi mnadai haki lakini kwenye kutekeleza majukumu mnabaki nyuma. Tena kama yana husisha hela ndio kabisaa mnabana au uongo?
 
fergusonema vipi kuhusu kule jandoni, hivi huwa mnafundishwa nini?
 
Last edited by a moderator:
Mu-hali gani wanaMMU
naomba kuuliza swali. . . .
Je mwanaume huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mkewe au mwanamke ndio huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mumewe au wote huwa wanafundishwa???
karibuni kwa mjadala. . .

Wazazi wetu miaka ya nyuma walikuwa wanafundwa kuhusu kuishi na mke wake kipindi cha kufanyiwa jando, ila siku hizi hizi jando za kisasa hakuna kufundisha wanaume jinsi ya kwenda kuishi na mke.
 
hahahaa, vipi kuhusu ule msemo kwamba simba jike ndiye mtafutaji / muwindaji?

Hapana, dume ndiyo dume, Jike siyo tafutaji, niambie kama upo tayari kuwa na mume ambaye unamtafutia...lakini ,
Man z proud to be responsible
 
Mu-hali gani wanaMMU
naomba kuuliza swali. . . .
Je mwanaume huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mkewe au mwanamke ndio huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mumewe au wote huwa wanafundishwa???
karibuni kwa mjadala. . .

Toka lini matiti ya mwanaume yakatoa maziwa!!!!
 
Wazazi wetu miaka ya nyuma walikuwa wanafundwa kuhusu kuishi na mke wake kipindi cha kufanyiwa jando, ila siku hizi hizi jando za kisasa hakuna kufundisha wanaume jinsi ya kwenda kuishi na mke.

je kutofundishwa kwa vijana wa sasa kunaweza kuwa ndio chanzo cha kutodumu kwa ndoa za sasa?
 
Hakuna anayefundishwa kuishi na mke au mume kwa siku moja (kitchen party). Tabia ya mtu inatengenezwa na life experience.

Ndio maana unakuta wa mkoa fulani wako hivi na wa mkoa fulani wako vile...wanaiga matendo ya baba na mama zao...walimu wa dunia
 
  • Thanks
Reactions: BPM
unaposema kufundishwa unamaanisha nini?

kichen party au begi party?

unyago au jando?

maana wazee wetu walikuwa wanafanya unyago na jando, huko si tu kumfundisha kijana na binti kuishi ndoani bali hata jinsi ya kuishi kwenye jamii nk...

siku hizi kwa vile unyago na jando, ni jukumu la wazazi.....malezi anayopewa mtoto yanapaswa kumwezesha mtoto kukomaa na kuweza kujijenga na kuwa na familia, kuoa na kuolewa na huduma zake husika na malezi...., kuja kuwa mke/mume bora na baba/mama bora na jinsi ya kuishi na jamii charminglady, wapaswa kumle mtoto hivyo, hakuna darasa siku hizi la atajifunza kwenye groups za fb...




Mu-hali gani wanaMMU
naomba kuuliza swali. . . .
Je mwanaume huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mkewe au mwanamke ndio huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mumewe au wote huwa wanafundishwa???
karibuni kwa mjadala. . .


 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom