Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

kwa wale wakazi wa asili wa kinondoni si mnakumbuka kitu kinachoitwa magoma moto enzi hizo miaka ya 80 tukumbusheni jamani mambo yake.
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Wewe ni mwanamume mwenye mke mzuri na mwenye kujiheshimu sana,...kwa bahati mbaya wewe ni mshamba usiyejua mautundu ya 6by 6 na unapenda kuhonga mal.ya ili upewe mzigo, na umefanya mchezo huu kwa...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Katika hatua za mapenzi kwenye mahusiano hakuna hatua ambayo ni tata kama pale kila mmoja anataka kutoka kwenye mahusiano yaliyopo lakini anajikuta anamhitaji mwenzake kwa ajili ya maisha "halisi"...
6 Reactions
29 Replies
3K Views
Mtoko wenyewe wa kawaida lakini hayo maandalizi ya huyu bi mdada balaa. Kuanzia saa 6 mpaka sasa anajiandaa. Ingekuwa ni mara ya kwanza ningesema ni sawa..............Lakini ni mtu wangu yapata...
0 Reactions
41 Replies
4K Views
Mume wake aitwaye Sohanial Chouhan (38) alifikishwa polisi baada ya kugundua kwamba alikuwa ana tabia ya kumfunga kufuli mkewe sehemu hizo kwa muda wa miaka minne kwa madai kwamba asingefanya...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Enyi wanawake mliobahatika kuhudhuria hapo Diamond, Mwanamke mwenzenu huyu, ameshindwa kuwa nanyi katika hiyo kitu mnaiita " KITCHEN PARTY GALA'. Yeye yupo Matombo Morogoro, alisikia kwenye...
1 Reactions
20 Replies
5K Views
Many Ladies ask this question of knowing the safe period when pregnancy can not occur when they have unprotected sex with their partner. The safe period is certainly a period when a couple or two...
2 Reactions
0 Replies
8K Views
Najua wengine watapinga lakin huu ndio ukweli,naandika hivi kwa sababu nimeona wake za watu wengi wakidanganywa na kujipendekeza kwa wanaume wengine kwa sababu ya vitu vidogo dogo kama vocha,pesa...
0 Reactions
67 Replies
5K Views
BABY WILL YOU MARRY ME? There was a blind girl who hated herself just because she was blind. She hated everyone, except her loving boyfriend. He was always there for her. She said that if...
3 Reactions
5 Replies
1K Views
Habari za muda huu wapendwa. Naombeni msaada wenu, nimesikia kwamba kanisa la nabii florah linapatikana mbezi beach, ni sehemu gani hapo mbezi beach? Then if kuna mtu anayemjua mchungaji/mtumishi...
1 Reactions
14 Replies
3K Views
My son anaenda kuanza form one, (preform one next month) boarding school he is going to be 12 next year. As a mother namuambia nini? Nafeel kuna kitu napaswa kumwambia sijui nimwambie nini na...
17 Reactions
202 Replies
13K Views
The Power of Acceptance When someone is doing something or is about to do something, in a way we don't want it to be done and when we are not able to accept it, we become angry. However, when...
0 Reactions
1 Replies
759 Views
Heshima kwenu brothers an sisters Nimebanwa sana na my best friend kutoa ushauri hadi kichwa kinauma naombeni msaada wa mawazo, My best ni kjana (me) age yupo mid 20's ni graduate na...
0 Reactions
43 Replies
4K Views
Habari za jioni,hebu naomba tushauriane hili limenikuta.Nina g'fnd wangu anakituko ambacho sijakifurahia,alinikaribisha room kwake siku 1 tu kiukweli tulishea oral sex!lakini baada ya hapo hataki...
0 Reactions
27 Replies
4K Views
Ivi km una mke wako,umegundua anatembea nje ya ndoa waziwazi bila vifisho na una vithibitisho,ukaamua kumfukuza,mkatengana kln akiwa na ujauzito wako na sio kutoka nje tu ila na matatizo mengine...
0 Reactions
53 Replies
6K Views
Ndugu wanajamvi, kama heading isemavyo; hivi migogoro katika mapenzi ina nafasi gani? Je inaimarisha penzi baada ya kusolve au inapunguza kiasi cha upendo kati ya wapendanao? mchango wako please!!!!!
1 Reactions
10 Replies
4K Views
Hurry up Inbox mi and We make deal U must hav diploma or degreeee, then u take care my baby!!!!!! NB i don need marriage 4 oll my life I am Aging at 30
0 Reactions
33 Replies
4K Views
ili ujue mpenz wako(girl friend) au mkeo ujue anakupenda ungependa akufanyie nn?
0 Reactions
30 Replies
4K Views
Jana nilikuwa cocobeach nikakuta akina dada wenzangu wamevua nguo nikidhani wanajiandaa kuogelea...baadae nikakuta wanaume wengine wanafunga zipu zao kwa mbele...nikasita kwenda...kurudi nyuma...
0 Reactions
41 Replies
5K Views
Back
Top Bottom