manuu
JF-Expert Member
- Apr 23, 2009
- 4,064
- 10,748
Inanikumbusha enzi zile za ujana wangu kipindi damu inachemka nilikuwa nikiona msichana mrembo network zangu zinakata kabisa lazima nitafute jinsi gani hata nitapiga nae story,Assume ni kwenye basi stand ilikuwa hivi:
Mimi:Mambo vip sister?
Sister:Saaaaf! huku anasogea mbali na mimi.
Mimi:Ammmmmh, Sorry sister sijui wewe ni mwenyeji maeneo haya?
Sister:No! mi mwenyeji kidogo, kwani unasemaje?
Mimi:Aaah kuna jamaa aliniambia nitamkuta mitaa hii hapa lakini simuoni,kwani hapa si ndiyo.......?
Sister:Yah ndio hapa, kwani we huna simu siumpigie?Hapo anaanza kunizoe na hofu inamtoka.
Mimi:Sure,ngoja nimchek kwenye fone, Najisearch kama vile natafuta simu hafu ghafla namwambia,
Sorry sister sijui nimeacha wapi simu yangu ebu naomba uni-bp.
Sister:Anatoa simu,Nitajie namba zako.
Mimi:Owk ni 076................. anajaribu kupiga hivi inalia mfukoni kwangu,Natabasamu kidogo kumuonyesha meno yangu meupe,then namwambia nashukuru.
Sister:Mbona ulisema huioni wakati ipo mfukoni kwako?
Mimi:To be honest nilikuwa nahitaji namba yako tu sister,Please niandike jina gani?
Sister:Mmmmh,lazima atabasamu kidogo rohoni najua kwisha habari,Mi naitwa Ne......
Mimi😛oah,Nashukuru kwa kunipatia jina lako,Kuna masharti ya kukupigia simu just kukujulia hali?
Sister:Majibu huwa yanatofautiana wengine watakupa muda,wengine watakuambia kama nikunijulia hali tu hamna shida.
Mimi:Hpo nabadili story kabisa na huwa sipotezi naye muda tena,Namuaga naishia.
Next step:
Kabla hajakaa vizuri nimem-recharge,Nimempigia simu kila baada ya nusu saa,Nimemtumia msg kila baada ya dk 15.Yaani namjengea mazingira ya kuuteka moyo na akili yake.
History inaonyesha kati ya wasichana kumi wanne ndiyo walikuwa wanaruka ila 6 nilikuwa nawapata.
Mmmmmh!Namshukuru sana Mungu kwa kunipitisha kwenye age hiyo salama na sasa naitwa baba wa familia bora kabisa yenye amani,Na kikubwa tamaa ile niliyokuwa nayo yaani imekwisha kabisa.
Praise to the lord.
Mimi:Mambo vip sister?
Sister:Saaaaf! huku anasogea mbali na mimi.
Mimi:Ammmmmh, Sorry sister sijui wewe ni mwenyeji maeneo haya?
Sister:No! mi mwenyeji kidogo, kwani unasemaje?
Mimi:Aaah kuna jamaa aliniambia nitamkuta mitaa hii hapa lakini simuoni,kwani hapa si ndiyo.......?
Sister:Yah ndio hapa, kwani we huna simu siumpigie?Hapo anaanza kunizoe na hofu inamtoka.
Mimi:Sure,ngoja nimchek kwenye fone, Najisearch kama vile natafuta simu hafu ghafla namwambia,
Sorry sister sijui nimeacha wapi simu yangu ebu naomba uni-bp.
Sister:Anatoa simu,Nitajie namba zako.
Mimi:Owk ni 076................. anajaribu kupiga hivi inalia mfukoni kwangu,Natabasamu kidogo kumuonyesha meno yangu meupe,then namwambia nashukuru.
Sister:Mbona ulisema huioni wakati ipo mfukoni kwako?
Mimi:To be honest nilikuwa nahitaji namba yako tu sister,Please niandike jina gani?
Sister:Mmmmh,lazima atabasamu kidogo rohoni najua kwisha habari,Mi naitwa Ne......
Mimi😛oah,Nashukuru kwa kunipatia jina lako,Kuna masharti ya kukupigia simu just kukujulia hali?
Sister:Majibu huwa yanatofautiana wengine watakupa muda,wengine watakuambia kama nikunijulia hali tu hamna shida.
Mimi:Hpo nabadili story kabisa na huwa sipotezi naye muda tena,Namuaga naishia.
Next step:
Kabla hajakaa vizuri nimem-recharge,Nimempigia simu kila baada ya nusu saa,Nimemtumia msg kila baada ya dk 15.Yaani namjengea mazingira ya kuuteka moyo na akili yake.
History inaonyesha kati ya wasichana kumi wanne ndiyo walikuwa wanaruka ila 6 nilikuwa nawapata.
Mmmmmh!Namshukuru sana Mungu kwa kunipitisha kwenye age hiyo salama na sasa naitwa baba wa familia bora kabisa yenye amani,Na kikubwa tamaa ile niliyokuwa nayo yaani imekwisha kabisa.
Praise to the lord.