Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Nimekuwa na mawazo ya muda kuandika huu uzi ila mambo yalikuwa mengi nikawa nahairisha mara kwa mara leo ndo nimeona ni muda sitahiki sasa twende kwenye mada. Je unajua kama watoto ni zawadi...
1 Reactions
2 Replies
1K Views
Mke wangu anatabia mbaya hata kama anajua nimetoka kazini nimechoka akiniona tu baada ya muda ni hata kama anajua nimechoka hakuna kupeana pole kwa uchovu yeye atakachofanya ni kuanza kuniuliza...
1 Reactions
26 Replies
3K Views
What are some of silly excuses that MEN give for not wearing condoms? Teh heee
3 Reactions
77 Replies
6K Views
nimetafuta JF mchumba imeshindikana ssa naombeni mniambie kwa Dar maeneo Gan ndo nntapata watu wanao jiheshim achana nawale wezi!niko serios Jaman!kazi zangu zinanifanya nakua bizze kupita kiasi...
3 Reactions
47 Replies
6K Views
Nashukuru sana jamii forums kwani imenisaidia sana katika mahusiano yangu bila jamii forums sijui msaada ningepata wapi pia nahitaji kujua mawasiliano hasa yale ya simu katika mapenzi yanaweza...
2 Reactions
4 Replies
1K Views
:bange:Umepakana na jirani ambaye kwa macho tu anaonekana ni mwenye majvuno na visenti vyake uchwara....mnaishi uswahilini...... hafungui kioo cha gari yake tinted akirudi.... akitoka yale yale...
1 Reactions
62 Replies
8K Views
Utajisikiaje ukijua umemletea mwenzio UKIMWI au Magonjwa ya zinaa hali yeye alikuwa ametulia? Kama ni mama yawezekana alikuwa ananyonyesha na mtoto alizaliwa mzima lakini baadaye kwa kuwa bado...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Hivi karibuni, kuliibuka tetesi kwamba mwanamme na mwanamke waligandana huko Temeke Mkoa wa Salidalama baada ya kusaliti ndoa zao. Jana niliskia kwenye redio moja kwamba kuna Mganga ameibuka...
1 Reactions
101 Replies
13K Views
Sijui au niseme sikumbuki kama jambo hili limewahi kujadiliwa hapa kwa mtazamo huu,kama tayari mnaweza kupotezea,kama bado tujaribu kuona kama lina manufaa kwetu Nimepata wazo kuwa,katika...
0 Reactions
32 Replies
2K Views
Tukio hilo limetokea katika mji wa Songea muda mfupi uliopita ambapo Mwanamke mmoja amejifungua mtoto akiwa makaburini na kufanikiwa kujifungua salama lakini baada ya kujifungua mtoto huyo akiwa...
1 Reactions
15 Replies
4K Views
Napenda tuanze na swali hili ili tuweze kujenga msingi wa kile tunacho taka kukiongelea hapa.Mara nyingi mahusiano na mapenzi yanakua mazuri sana mwanzoni,… Lakini baada ya mda flani,mahausiano...
0 Reactions
5 Replies
4K Views
Habari zenu wana JF, Nimekua mara nyingi najiuliza bila kupata majibu , na leo nimeona nirudi jamvini pengine nipate mawazo tofauti kutoka kwa wadau. Hivi ni kwanini wanaume kwa asilimia kubwa...
0 Reactions
40 Replies
4K Views
Hili hasa kwenu kina dada! Tayari unae unaempenda ambaye umemchaguwa mwenyewe kwa vigezo vyote. Taratibu unahilibika na mwengine! Huanzaje???
0 Reactions
16 Replies
2K Views
salamu zetu.... Huwa nasikia kuwa ukinawia limao ukeni, uke unakuwa tight je ni kweli? kama sio kweli ni nini kinaweza kuufanya uke kuwa tight? mie tayari nina watoto nahisi maumbile yangu sio...
4 Reactions
50 Replies
35K Views
Usimmwogope mumeo, Chezea mwili wake,mtreat Kama mwanaume pekee duniani hakuna anaefanana nae,mmwulize wapi hujamfikisha .kuwa Malaya wake,porno wake .Hatokaa atoke nje wanaume wako visual...
6 Reactions
44 Replies
4K Views
Wakubwa zangu shikamooni!!!!!!!! Peopleeeeeess Niajeeeeeeeeee!!!!! Leo bana kuna Zombi langu la longiiiiiiii, limeniita mahali nikalishauri huko kuhusu ndoa yake! Zombi hili sugu kama nini...
5 Reactions
150 Replies
12K Views
Ni jirani yangu na wakati nahamia katika nyumba ninayoishi nilimkuta akiwa na mwanamke ambaye nilijua ni mkewe Baadae yule mwanamke akamwambia mke wangu kuwa yule mwanaume anaye mkewe ambaye...
7 Reactions
99 Replies
7K Views
=HUYU NDO MWANAMKE= ~Ana kazi na anapokea mshahara mkubwa kuliko boy/mume wake bt anaomba salio,na hela ya saluni HUYU NDO MWANAMKE ~Anajua mimba/mtoto co wako lakin anakuacha ulee HUYU NDO...
1 Reactions
52 Replies
4K Views
Nilipoingia katika mahusiano naye nilimuamini, nikampa kila kitu nilichoweza. Nakumbuka enzi zile nyumbani tulikuwa tuna ng’ombe, niliiba maziwa kila siku na kumpelekea kwao. Akanenepa!! Penzi...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
God created the world in seven days ,It has been almost 25yrs now since i was brought to life by my sweet sugar mother.I`m always fascinated by the hidden mysteries of life and the purpose of life...
0 Reactions
2 Replies
963 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…