Swali kwa wanaume hasa walio kwenye ndoa...


cheupe sr

cheupe sr

Senior Member
Joined
Aug 18, 2012
Messages
102
Points
195
cheupe sr

cheupe sr

Senior Member
Joined Aug 18, 2012
102 195
Habari zenu wana JF,
Nimekua mara nyingi najiuliza bila kupata majibu , na leo nimeona nirudi jamvini pengine nipate mawazo tofauti kutoka kwa wadau. Hivi ni kwanini wanaume kwa asilimia kubwa walio kwenye ndoa huongea kwa ukali/hawana lugha za kimahaba wanavyoongea na wake zao kwenye simu?

Hili jambo huwa linanisikitisha sana, yaani mwanamke hata ujitaidi vipi lakini mwenzio mkavuu kama kauzu..

Labda niwakumbushe tu ndugu zangu wanaume, mapenzi ni kwa pande zote mbili huwa mara nyingi mnajisahau mnafikiri ni nyie peke yenu ndo mnastaili kupendwa na kupewa mahaba 24-7, but unasahau nawe unajukumu la kumpenda mkeo na si tu kumpenda bila matendo hayo yanakua si mapenzi bali ni maigizo..


Nashangaa sana, unataka mkeo akapate wapi mapenzi zaidi ya kwako?? Na ndio hapo mimi ninasema mara zote,wanaume ndio hasa chanzo cha wanawake kutoka nje ya ndoa na hasa ukikuta mwanamke si mvumilivu..

Sawa maisha yanaenda yanabadilika kuanzia mlivyokua girlfriend na boyfriend mpaka sasa labda mnafamilia ya watoto kadhaa, ila mapenzi lazima yaendelee.

Ninafahamu familia kama mbili hivi ambazo tangu nakua mpaka sasa wale wazee wana wajukuu, lakini ukimsikia yule baba anavyo msemesha yule mama ambaye anaweza akafika miaka kama 65 hivi, kwa kweli utawa admire sana, ni wanaume wachache sana wenye karama hizo.
Nadhani pia mmesahau kuwa mapenzi yanajengwa na vikitu vidogo vidogo, sio mpaka umnunulie mkeo mercedece benz ndo atajua unampenda NO NO NO, kauli tu na matendo hicho ndicho haswa tunachokihitaji wanawake ili nasi tujisikie burudani..

Karibuni wadau nanyi mtoe michango yenu..
 
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,225
Points
1,225
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,225 1,225
Allaaaah..we kakwambia nani???oooh..sorry nilijua namuandikia Mamaa Yoyoo...
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,133
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,133 2,000
Ndoa Ndoano,Jaribu chunguza chanzo itakuwa ni wewe tu!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,510
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,510 2,000
cheupe sr pole sana kwa gombezo unalopata.
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
mmh! ngoja kwanza nipige simu nimskie nitarudi kukoment
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,100
Points
1,500
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,100 1,500
Nawowa february next year...,,I will see then
 
D

Denis Mushi

New Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
2
Points
0
D

Denis Mushi

New Member
Joined Nov 26, 2012
2 0
Hapa naomba kwanza ujiulize maswali yafuatayo:-
1. Je? Baada ya kupata mtoto mapenzi bado yako kwa baba au kwa mtoto.
2. Hali ya Uchumi bado ipo vilevile?
 
cheupe sr

cheupe sr

Senior Member
Joined
Aug 18, 2012
Messages
102
Points
195
cheupe sr

cheupe sr

Senior Member
Joined Aug 18, 2012
102 195
Hapa naomba kwanza ujiulize maswali yafuatayo:-
1. Je? Baada ya kupata mtoto mapenzi bado yako kwa baba au kwa mtoto.
2. Hali ya Uchumi bado ipo vilevile?
Sasa kwa taarifa tu wanasema wakina mama mapenzi yanahamia kwa watoto kutoka kwa baba, ila mimi kwangu ni vise versa, yaani baba amehamishia mapenzi kwa watoto kutoka kwangu.
Hali ya uchumi ianzidi kuboreka siku hadi siku.. kwa hiyo nadhani hiyo siyo sababu.
Kikubwa mi ninacho kiona ni kujisahau au kujiamini sana kuwa unapendwa sasa ukadhani mwenzi wako labda yeye hastaili hayo mapenzi ambayo wewe unapewa..
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Mimi nakabliana na wewe! Mimi baba yangu Nunda sanaaa! Sio Maza tu ndo anapewa kubwa, hadi watoto nao tumo, hadi mtu mzima bibi (R.I.P) nae alikuwa anaipatapata fresh!!!!!!

Siku akija akawaongelesha kiukarimu hapo ujue yupo kwenye Shutuma nzitooo, tena zenye grounds kali za conviction kwa mkewe! Mnajua tu hapo mtu yupo in BLACKFEMALE/ Blackmail!!!!!!!

The good part akimuongelesha maza anampa kubwa KILUGHA so hatuelewi ila tone tu unajua ya kifaza house!!!!!!!!!!
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,985
Points
1,500
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,985 1,500
Aisee...this is very true. Mara nyingi ukisikia tone ya sauti ya mbaba inageuka kuwa ngumu, unajua wife huyo! Hata majibu yenyewe ya mkato mkato tu.....

Kina baba msibishe, haya yanawahusu sana tu, anza leo kuwasikiliza wenzako majibu yao (halahala usibambwe)
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
... Cheupe wa wapi wewe? Wa barabara yangapi?
 
cheupe sr

cheupe sr

Senior Member
Joined
Aug 18, 2012
Messages
102
Points
195
cheupe sr

cheupe sr

Senior Member
Joined Aug 18, 2012
102 195
Aisee...this is very true. Mara nyingi ukisikia tone ya sauti ya mbaba inageuka kuwa ngumu, unajua wife huyo! Hata majibu yenyewe ya mkato mkato tu.....

Kina baba msibishe, haya yanawahusu sana tu, anza leo kuwasikiliza wenzako majibu yao (halahala usibambwe)
Yaa nakwambia hata hapa ofisini tuko na wakaka kadhaa wenye ndoa zao nakwambia akipokea simu ya mkewe utajua, na akiwa anazungumza either na kimada au nyumba ndogo utajua, yaani mimi huwa ninasikitishwa sana na hicho kitendo...
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Points
1,225
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 1,225
Aisee...this is very true. Mara nyingi ukisikia tone ya sauti ya mbaba inageuka kuwa ngumu, unajua wife huyo! Hata majibu yenyewe ya mkato mkato tu.....

Kina baba msibishe, haya yanawahusu sana tu, anza leo kuwasikiliza wenzako majibu yao (halahala usibambwe)
Dina umenikumbusha ile kabla hajakipata na kukitia ndani mwanaume hujihisi kuwa bado hajapata power ya kukumiliki na kukutreat apendavyo so anajiforce kuwa sie; but once akikupata na kukuweka ndani ndio mambo ya mazoea na kukuona kero. But the same mbaba anaemgombeza mkewe simuni msikilize akiwa anaongea na binti mwingine ambaye hayuko himayani mwake au nyumba ndogo.................mpooooole kama maji mtungini.

Ila wapo wale ambao wanawaheshimu wake zao aisee (Unakumbuka lile tangazo sijui lilikuwa ni la kitu gani jamaa anapigiwa na wife anawaamuru marafiki zake wamute mpira kwenye TV) afu anamdanganya wifey kuwa yuko ofcn hahah)
 
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
2,124
Points
1,250
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
2,124 1,250
Hiyo huwa ni tabia ya wanaume wengi, yani hawako romantic kabisaaa! Basi ukutane na mwanaume wa aina hiyo, mkali 24 hrs, alafu akirudi nyumbani anaanza kelele kwenye masuala ya chakula mara oooh, hii ,mboga mbona haijakolea nazi, mara chumvi kidogo sana, mara ,mbona jikoni hamjafagia, khaaaa aisee wanaume wa aina hii mnabore sana.
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,985
Points
1,500
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,985 1,500
Dina umenikumbusha ile kabla hajakipata na kukitia ndani mwanaume hujihisi kuwa bado hajapata power ya kukumiliki na kukutreat apendavyo so anajiforce kuwa sie; but once akikupata na kukuweka ndani ndio mambo ya mazoea na kukuona kero. But the same mbaba anaemgombeza mkewe simuni msikilize akiwa anaongea na binti mwingine ambaye hayuko himayani mwake au nyumba ndogo.................mpooooole kama maji mtungini.

Ila wapo wale ambao wanawaheshimu wake zao aisee (Unakumbuka lile tangazo sijui lilikuwa ni la kitu gani jamaa anapigiwa na wife anawaamuru marafiki zake wamute mpira kwenye TV) afu anamdanganya wifey kuwa yuko ofcn hahah)
Exactly, hata ukiona anavyoongea na wafanyakazi wenzake, so polite......Lakini huyo aliyeko himayani kwake, khaaa!
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,844
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,844 2,000
serious,wa baba mbadirike...yaan baba akirudi watoto wote km walikua sebuleni wanakimbilia vyumbani mwao!
Wakati ndo muda wa kukaa na wanao!
Na kinachoniboa wengine utaona wanamgombeza hadi mama mbele ya watoto!lol

Mi ndo ctaki kabisa mwanaume wa kunigombeza
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
Ni wanaume wachache sana wana appreciate kwa jambo lolote unalowatendea mimi nikimtendea mume wangu jambo lolote hushukuru .
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Men are selfish my dear. Ukimuona anavyocheka na wanawake wote ofisini na hata wakimuagiza maji ya kunywa anawaletea, akirudi home anavuta mdomo kama kalambishwa sumu. Usijikoseshe raha, cheka with all men for the day's share, ukirudi home na wewe unapumzika mdomo na mapafu ya kuchekea. Manake unahangaika nimemuudhi nini kipenzi kumbe mwenzio anachat na wa ofisini na kesho wanaenda kumalizia stori. Sio kama anatembea nao, ila basi tu! Raha jipe mwenyewe bibie.
 

Forum statistics

Threads 1,283,505
Members 493,720
Posts 30,792,095
Top