Hivi hii ni ishara ya kunichoka au?


MTONILIST

MTONILIST

Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
77
Likes
0
Points
13
MTONILIST

MTONILIST

Member
Joined Apr 20, 2012
77 0 13
Mke wangu anatabia mbaya hata kama anajua nimetoka kazini nimechoka akiniona tu baada ya muda ni hata kama anajua nimechoka hakuna kupeana pole kwa uchovu yeye atakachofanya ni kuanza kuniuliza maswali ya ajabuajabu mfano leo tunapika nini wakati hela ya chakula nimemuachia sasa sijui nikimjibu pika chochote anaanza kufoka sijui lengo lake nini naombeni ushauri wazee wa jukwaa.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Una umri gani na unafanya kazi gani?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Mke wangu anatabia mbaya hata kama anajua nimetoka kazini nimechoka akiniona tu baada ya muda ni hata kama anajua nimechoka hakuna kupeana pole kwa uchovu yeye atakachofanya ni kuanza kuniuliza maswali ya ajabuajabu mfano leo tunapika nini wakati hela ya chakula nimemuachia sasa sijui nikimjibu pika chochote anaanza kufoka sijui lengo lake nini naombeni ushauri wazee wa jukwaa.
....relax, mkeo anamaanisha "unapenda akupikie chakula gani (kwa pesa uliyomuachia)"
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,456
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,456 280
Mke wangu anatabia mbaya hata kama anajua nimetoka kazini nimechoka akiniona tu baada ya muda ni hata kama anajua nimechoka hakuna kupeana pole kwa uchovu yeye atakachofanya ni kuanza kuniuliza maswali ya ajabuajabu mfano leo tunapika nini wakati hela ya chakula nimemuachia sasa sijui nikimjibu pika chochote anaanza kufoka sijui lengo lake nini naombeni ushauri wazee wa jukwaa.
umewahi sana kuoa... ''kama umeoa kweli''
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,245
Likes
81
Points
145
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,245 81 145
Dawa: Tafuta Small House, unapita unapumzika kwanza ukirudi nyumbani hata uboreki tena!:mwaaah:

Mke wangu anatabia mbaya hata kama anajua nimetoka kazini nimechoka akiniona tu baada ya muda ni hata kama anajua nimechoka hakuna kupeana pole kwa uchovu yeye atakachofanya ni kuanza kuniuliza maswali ya ajabuajabu mfano leo tunapika nini wakati hela ya chakula nimemuachia sasa sijui nikimjibu pika chochote anaanza kufoka sijui lengo lake nini naombeni ushauri wazee wa jukwaa.
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,262
Likes
52
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,262 52 145
Dawa: Tafuta Small House, unapita unapumzika kwanza ukirudi nyumbani hata uboreki tena!:mwaaah:
we mjanja kweli siku akinasiana hutakuepo kumsaidia aibu yake,huu ushauri ni balaa
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 4 0
ulipotaka kuoa wazazi wako walikuruhusu ama uliwambia umeoa?

Nachojua wazazi kabla hawajakuruhusu kuoa huwa wanaangalia kwanza kama kweli unauwezo wa kukaa na mke ndo wanakupa go ahead

Anyway nadhani hayo ni mambo madogo tu ya kukaa na kuongea na mkeo c unajua kitu kufundishana sababu inawezekana yeye anaona sio big deal kama wewe humwambiii
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,746
Likes
16,091
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,746 16,091 280
Sema naye!
Ububu hau saidii!
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,292
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,292 280
hivi kumbe inakera hata mi naulizaga nikupikie nini lol! siulizi tena
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
hiyo hela unayomwachia inatosha?

Wanaume mnapenda kuoewa poleeee?

Umezungumza na mwenzio kuhusu hilo? Kasemaje?
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
kwa hapo mapenzi yamekwisha zamani.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Muambie tu, ngoja nipumzike afu nitakujibu. Usiugeuze ugomvi utakirihika buree. Anakuuliza tu kama ukipita njiani huko ulitamani samaki ama mishkaki. Mbona saa zingine anakuuliza mpenzi leo unataka nikupeje, ni sehemu ya manjonjo banaa. Muanze kwa kumuambia pole na shughuli, nae automatikale atakuambia pole na wewe baba.

Ila na sie wanawake malezi yanatuathiri, kwani kumuamvia mume poleni sh ngapi? Aaagh!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
Hapa kuna kitu kimoja naweza kukusaidia ndugu....
Punguza hasira na jazba za uchovu wa kazi...
Kuulizwa nini utakacho kula ni kwa kuwa wewe ndiye mlaji. Ni swali la kawaida sana na ndio maana ukifika hotelini huwa ndio swali la kwanza.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
112
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 112 160
Mume wangu akili yake ni yakufikiri na kutafuta pesa siwezi mwingiza jikoni kufikiri stupid women alitakiwa tu akuulize unapendelea kula nini leo nikupikie switie.hapo kuna mfumo jike watch out,tell her to respect you.hawa ndio type zawanawake wanakuomba hela ya chumvi mbele ya wageni.badala yakukuita chumbani akuombe kwa utaratibu.
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,245
Likes
81
Points
145
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,245 81 145
Hahahaaaa! kunasa? kwani hana testa?
Siku hizi unachovya kwanza kijiti kikitoka hapo powa tu!
Anaway kwanini aende kwa wa mtu wakati wako masingo kibao tu!

we mjanja kweli siku akinasiana hutakuepo kumsaidia aibu yake,huu ushauri ni balaa
 
Atubela

Atubela

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
661
Likes
584
Points
180
Atubela

Atubela

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
661 584 180
We mwanaume mzima unarudi nyumbani saa sita mchana, kutafuta nn? au wewe ni kinyozi? kwa mfanyakazi wa kawaida nyumbani fika kuanzia saa moja jioni saa mbili, ndio maana anakuuliza "tunapika nini?"
Mwanaume chelewa kurudi sio kuwai nyumbani unakuta mtu hata chai ya asubuhi ajamaliza kuinywa, kisa mawivu ya kijinga kila wakati unataka kumuona mkeo badala ya kufanya kazi
Namna hiyo hamkawii kuchokana.
 
M

mipango k

Senior Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
100
Likes
1
Points
0
M

mipango k

Senior Member
Joined Oct 31, 2012
100 1 0
mazoa hujenga tabia,umekuwa unaulizwa kila siku unajibu sasa tatizo nn?ww unaweza ukawa mwalimu wake kwa kumwambia ukwel
 
T

tundatamu

Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
12
Likes
1
Points
0
T

tundatamu

Member
Joined Nov 26, 2012
12 1 0
Dawa: Tafuta Small House, unapita unapumzika kwanza ukirudi nyumbani hata uboreki tena!:mwaaah:
walewale!!!mwambie pia ajiandae kuachana na mkewe atapojua hilo, usisahau na ukimwi na kuzaa watoto wa nje tena wanaokuwa na baba zaidi ya mmoja , raha sana chezea vidumu ninyi?
 

Forum statistics

Threads 1,237,001
Members 475,398
Posts 29,275,537