Nini dawa ya jirani mkorofi


P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,535
Likes
32
Points
145
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,535 32 145
:bange:Umepakana na jirani ambaye kwa macho tu anaonekana ni mwenye majvuno na visenti vyake uchwara....mnaishi uswahilini...... hafungui kioo cha gari yake tinted akirudi.... akitoka yale yale, watoto wake amewakataza kusalimia watu na hata kucheza na watoto wenzake... ni jirani asiyependa mawasiliano ya aina yoyote........ nini dawa yake:israel:
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,784
Likes
47,568
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,784 47,568 280
endelea na shuhuli zako.
 
F

filonos

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
651
Likes
70
Points
45
F

filonos

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
651 70 45
Hapo sasa sioni ukorofi wake nini, unataka akuchekee uanzishe uhusiano wa kumkopa??
sasa hapo anakupunguzia nini na kabla hajamia ulikau unapata nini ambacho huyo amekichukua hapo wewe ndio MKOROFI umezoea majungu ndio maana unapata shida sana juu yake acha KERO sio za maendeleo pole
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
Wala usijali, ipo siku ataongea na kila mtu
 
broken ages

broken ages

Senior Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
166
Likes
29
Points
45
broken ages

broken ages

Senior Member
Joined Mar 23, 2012
166 29 45
Ndiyo maisha aliyojichagulia usilazimishe kumzoea ikiwa hakuna unachohitaji kwake zaidi ya ujirani na urafiki sioni kama kuna sababu yeyote ya kuona ama kuhisi vibaya ,maadam majirani wengine waliokuzunguka wapo angalia mwingine anayekubali na kupenda urafiki uwe naye karibu
 
D

DERIC

Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
94
Likes
0
Points
0
D

DERIC

Member
Joined Nov 16, 2012
94 0 0
Watu hatufanani kila mtu ana tabia yake na unaweza ukamwona mtu yuko hivyo ndivyo alivyo lelewa we uwe mpole.
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,037
Likes
635
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,037 635 280
Huyu mleta mada anapenda umbea na bla bla !! Watanzania tunasomeka katika ramani ya dunia kama watu wapenda Blaa blaa ndio watu kama wewe mnaojenga Hoja Hiyo kimataifa!!
 
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
1,031
Likes
20
Points
133
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
1,031 20 133
1.kwa macho tu anaonekana ni mwenye majvuno, 2.visenti vyake uchwara, 3.hafungui kioo cha gari yake tinted, 3.watoto wake amewakataza kusalimia watu na hata kucheza na watoto wenzake, 4.ni jirani asiyependa mawasiliano ya aina yoyote
Mkuu Pilau, mbona sioni kosa lolote alilokukosea?
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
112
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 112 160
Ngoja nikupe mf.kuna jirani yangu kama 600m kutoka kwangu alikuwa anadharau majirani zake kisa ana vijicent hawasalimii akavamiwa na majambazi mara ya 1,na 2 anapiga yowe hamna anayetoka wala kumsaidia akauwawa mtu humo ndani hakujifunza mara ya 3 alianza mwenyewe kwenda kwa majirani nakuwasakimia bila kujigamba akavamiwa mara ya 4 watu wakamsaidia kwa makelele hakuibiwa.sasa pilau mwache akifiwa akipata tatizo atakuja kwa magoti huwezi kuzika mwenyewe ati
 
Last edited by a moderator:
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
828
Likes
1
Points
0
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
828 1 0
endelea na shughuli zako, na wala usimwombee mabaya, na hata akifikwa na mabaya fanya tu yakupasayo na atajifunza saana!
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 4 0
endelea kumuombea ili afanikiwe zaidi ahame na mtaa aende kwa wenye hela wenzake hapo ndo utakuwa mwisho wa matatizo

ule msemo wa mpende jirani yako kama nafsi yako ndo majaribu yake hayo
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Kama mnaishi uswahilini lazima ajichanganye!! Otherwise watu wa uswazi wanajua namna ya kudeal naye!!
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,934
Likes
156
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,934 156 160
Dawa ya bishoo ni kuwa bishoo zaidi yake..!!
Sasa unaweza ukawa huna VIWALO vya kumzidia ubishoo!


Neylu

Ha! ha! ha! .... umenikumbusha kitu hapa

Kuna polisi walimkamata mhalifu ... polisi akajigamba akamwambia jamaa "Si unajifanya f.ala sio! ... sasa mimi ni f.ala zaidi yako"


N.B:


MODS Neno f.ala sio tusi ... hata kwenye kamusi ya TUKI lipo

f.ala nm [a-/wa-] (si rasmi) imbecile, unwise, unreasoning, witless,
 
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
3,093
Likes
7
Points
135
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
3,093 7 135
:bange:Umepakana na jirani ambaye kwa macho tu anaonekana ni mwenye majvuno na visenti vyake uchwara....mnaishi uswahilini...... hafungui kioo cha gari yake tinted akirudi.... akitoka yale yale, watoto wake amewakataza kusalimia watu na hata kucheza na watoto wenzake... ni jirani asiyependa mawasiliano ya aina yoyote........ nini dawa yake:israel:

Mnunulie creti la bia Zambezi uone uwezo wa bia kumaliza migogoro mkuu....
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
:bange:Umepakana na jirani ambaye kwa macho tu anaonekana ni mwenye majvuno na visenti vyake uchwara....mnaishi uswahilini...... hafungui kioo cha gari yake tinted akirudi.... akitoka yale yale, watoto wake amewakataza kusalimia watu na hata kucheza na watoto wenzake... ni jirani asiyependa mawasiliano ya aina yoyote........ nini dawa yake:israel:

Hayakuhusu. Chukua time yako.
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,665
Likes
2,895
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,665 2,895 280
Sasa unaweza ukawa huna VIWALO vya kumzidia ubishoo!


Neylu

Ha! ha! ha! .... umenikumbusha kitu hapa

Kuna polisi walimkamata mhalifu ... polisi akajigamba akamwambia jamaa "Si unajifanya f.ala sio! ... sasa mimi ni f.ala zaidi yako"


N.B:


MODS Neno f.ala sio tusi ... hata kwenye kamusi ya TUKI lipo

f.ala nm [a-/wa-] (si rasmi) imbecile, unwise, unreasoning, witless,
Unaogopa ban balaa. Sasa kama neno la kawaida si ungeandika "****" badala ya kuweka vidoti!
BTW nimecheka
 
Ngagarupalu

Ngagarupalu

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
156
Likes
2
Points
0
Ngagarupalu

Ngagarupalu

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
156 2 0
Watu wanapenda sana ujuamaa!!! wewe huna shughuli zako ? siyo kila mtu ni rafiki au jamaa yako, achana naye na wewe fanya mambo yako.
Mleta maada unataka urafiki sababu mnakaa jirani? hiyo siyo sababu!!
 

Forum statistics

Threads 1,239,141
Members 476,437
Posts 29,343,967