Mapenzi ni matamu na tena ni shubiri kivipi?


shalomK

shalomK

Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
6
Likes
0
Points
0
shalomK

shalomK

Member
Joined Nov 26, 2012
6 0 0
Napenda tuanze na swali hili ili tuweze kujenga msingi wa
kile tunacho taka kukiongelea hapa.Mara nyingi mahusiano na mapenzi yanakua mazuri sana mwanzoni,…
Lakini baada ya mda flani,mahausiano hayo hayo yanageuka na kua kama shubiri baina ya wawili walio kua
wanapendana sana hapo mwanzo,sababu ni zipi?
Tuta fanya nini ili mahusiano yasivunjike hovyo kama tunavo ona sasa?
wapo wanao lilia kuingia katika uwanja wa mapenzi na wapo pia wanao lia ndani ya uwanja wa mapenzi,…
Tuwa saidie vipi wale wanaotaka kuingia katika mapenzi ili wayajue vyema na watambue wanaingia katika
ulimwengu gani,na wale walioko kwenye mapenzi/mahusiano tayari watambue umuhimu wake?
karibuni wadau kwa michango yenu….
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
417
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 417 180
Sio lazima kuwa baada ya mda mapenzi yanakuwa machungu... Mi nadhani yanakuwa machungu kama kwa bahati mbaya utaanza na mtu ambaye hammach... Tatizo lililopo ni kujua kama unaeanza nae mnamach...
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,060
Likes
206
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,060 206 160
Ndugu yangu ingekuwa vizuri kuwashauri wale wanao anza mahusiano yakuwa wachumba, siyo wale wanaotaka kuanza kuingia kwenye uwanja wa mapenzi.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,139
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,139 280
Ndugu yangu ingekuwa vizuri kuwashauri wale wanao anza mahusiano yakuwa wachumba, siyo wale wanaotaka kuanza kuingia kwenye uwanja wa mapenzi.
mie naonn kwanza kabisa watu waingie kwebye mapenzi wakiwa wamepevuka kiakili na hivyo watakuwa tayari kumudu mambo ya mapenzi.
pili tupunguze tamaa ya ngono. kuvunjika kwa mahusiano mengi utokana na wanaume kuwa walishapata walichokitaka na hivyo kuanza kusaka K nyingine.
wanawake nao wabane miguu yao mpaka pale utakapo kiwa mke. hii itasaidia sana.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,260
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,260 280
 
Last edited by a moderator:
DBA

DBA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2012
Messages
216
Likes
89
Points
45
Age
28
DBA

DBA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2012
216 89 45
2dayz people are in physical figure en not inside/true Love from da heart thus y soon they use da figure takes as normal
what followw.................. 50% urz 50% mine depart
Solution involve God in ur love aspects to get a true wife like me!
 

Forum statistics

Threads 1,215,723
Members 463,375
Posts 28,557,626