Wapi dar es salaam


C

colisian

Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
11
Likes
0
Points
0
Age
29
C

colisian

Member
Joined Jun 9, 2012
11 0 0
nimetafuta JF mchumba imeshindikana ssa naombeni mniambie kwa Dar maeneo Gan ndo nntapata watu wanao jiheshim achana nawale wezi!niko serios Jaman!kazi zangu zinanifanya nakua bizze kupita kiasi nasikutan na watu.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Likes
22
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 22 135
Sifa unazotaka mwanangu Colisian hazipatikani kwenye maeneo. Muhimu jikunje ufanya utafiti utampata umtakaye. Maana hata neno kujiheshimu ni relative. Sijui kama kuna sehemu duniani yenye watu wema au wabaya watupu. Kama ipo basi ni mbinguni. Ni ushauri tu.
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,549
Likes
435
Points
180
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,549 435 180
Tabia ni ya mtu, haina sana uhusiano na eneo.....pia jicheki na ww, pengine unawatokea nakujifanya pedezjee....lazima watakuchanja tu...!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,634
Likes
117,834
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,634 117,834 280
Mwaga vimbwanga vyako hapa jamvini na vigezo gani unavitaka kwa mke mtarajiwa. Unaweza ukabahatika na kupata mchumba hapa jamvini.


nimetafuta JF mchumba imeshindikana ssa naombeni mniambie kwa Dar maeneo Gan ndo nntapata watu wanao jiheshim achana nawale wezi!niko serios Jaman!kazi zangu zinanifanya nakua bizze kupita kiasi nasikutan na watu.
 
Last edited by a moderator:
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,221
Likes
9,850
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,221 9,850 280
nimetafuta JF mchumba imeshindikana ssa naombeni mniambie kwa Dar maeneo Gan ndo nntapata watu wanao jiheshim achana nawale wezi!niko serios Jaman!kazi zangu zinanifanya nakua bizze kupita kiasi nasikutan na watu.
mkuu mtaani kwenu, kwenye daladala, nyumbani kwenu, kanisani/msikitini kwenu, facebook, hi5 na unapo fanyia kazi hakuna wasichana? anza na hao. mia
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,636
Likes
1,156
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,636 1,156 280
kha...sasa hapa jf ndio unaona utapata wakujiheshimu...hapa wote wasanii
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Ukiwa bize hata wife atakuwa bize
 
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
1,678
Likes
44
Points
135
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2008
1,678 44 135
nimetafuta JF mchumba imeshindikana ssa naombeni mniambie kwa Dar maeneo Gan ndo nntapata watu wanao jiheshim achana nawale wezi!niko serios Jaman!kazi zangu zinanifanya nakua bizze kupita kiasi nasikutan na watu.
poLE SANA MZEE! sijajua dini yako, ila kama wewe ni mkatoliki nakushauli kujiunga na kikundi kiitwacho, NEO KATEKUMINATO. humo kuna wasichana wengi sana wazuri na wanaojituma kimaisha. Nenda kanisa la Upanga, oyetserbay, mwenge, na tegeta.

kama sio mkatoliki basi tafuta rafiki kijamu jamu hivi katika chuo cha ualimu chang'ombe pale hukosi kung'o msichana mzuri. sehemu nyingine ambazo wanwake wa kujituma utawapata kilaini, ni NBAA evening classes. Katika madarasa ya masomo ya jioni ya NBAA kuna wasichana wazuri sana na wenye mwelekeo mkubwa wa kimaisha. wewe jiingize humo halafu wabane katika group study.

mwisho ndugu yangu , vizia katika misiba ya makabila yenu na ya watani wenu. humo namo utazoa kwa wingi tuu.

kila la kheri mzee mwezangu
 
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
1,678
Likes
44
Points
135
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2008
1,678 44 135
kuna hatari kubwa sana mzee mwenzangu ukajikuta pabaya kimahusiano au hata ki ndoa ya kanisani/msikitini.makabila haya ya , wanyamwezi, wanyaturu,wabungu,wamanyema na wabondei they are wild in bed when you ****y 'em but Be careful to fall into the category of henperkerd husband!
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,739
Likes
53
Points
145
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,739 53 145
nenda kwenye nyumba za ibada utapata mzuri tu wanaomkumbuka Mungu angalau atakufaa ukishindwa nenda posta mpya jioni
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,626
Likes
912
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,626 912 280
Lazima atoke Dar? Unaweza hata ukakutana naye kwenye basi, ndege,meli ukisafiri na ukawa ndio mwanzo wa mahusiano ....
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,903
Likes
2,462
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,903 2,462 280
nimetafuta JF mchumba imeshindikana ssa naombeni mniambie kwa Dar maeneo Gan ndo nntapata watu wanao jiheshim achana nawale wezi!niko serios Jaman!kazi zangu zinanifanya nakua bizze kupita kiasi nasikutan na watu.
he!unakuwa bize mpaka hukutani na watu! wewe ni nini unachokutana nacho sana sana?
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,675
Likes
53
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,675 53 145
kha...sasa hapa jf ndio unaona utapata wakujiheshimu...hapa wote wasanii
Ssshhhhhhhhhh..... Ishia hapo hapo..!!

Usiniharibie, maana nimeshatuma PM kwake.!!
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
30
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 30 145
Kama wewe ni mkristu, nenda kanisani kwa mtume na nabii Mwingira pale Mwenge kwenye kanisa la Efatha tena unaweza ukabahatika ukakuta kila kitu swafi hahahahahaha
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,636
Likes
1,156
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,636 1,156 280
Ssshhhhhhhhhh..... Ishia hapo hapo..!!

Usiniharibie, maana nimeshatuma PM kwake.!!
hahaha kumbe nawazibia chance...sorry bana. haya bwana labda wewe ni one in a million jf ladie thats for real
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 4 0
kaka play strategically unajifungia huko unafikiri utapata mtu wewe nenda kwenye kanisa lolote lile hudhuria jumapili hata tatu hivi lazima ung'oe kitu ukishindwa basi wewe ndo unamatatizo.

pia usimwangalie mtu kama anajiheshimu siku ya kwanza wewe ndo unatakiwa umfanye mtu atulie na ajiheshimu

halafu relax mkuu usionyeshe ndo kama unashida kivilee kuwa na kakiburi kidogo kama mnyaki hivi
 

Forum statistics

Threads 1,238,804
Members 476,185
Posts 29,331,291