Wanawake wenzangu msiwe too conservative kimapenzi


N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,727
Points
1,500
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,727 1,500
Usimmwogope mumeo,
Chezea mwili wake,mtreat Kama mwanaume pekee duniani hakuna anaefanana nae,mmwulize wapi hujamfikisha .kuwa Malaya wake,porno wake .Hatokaa atoke nje wanaume wako visual ,mchezee Mumeo,mmwimbie( sio nyimbo Za mafumbo).usiuogope mwili pia viuno kila siku vinachosha
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,119
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,119 2,000
Daaah mtoto ya New york,Muke ya Muzungu! Naona umetoa ushauri mzuri inaelekea mzungu wako anafurahi sana! Ila wanawake wahuku kwetu mbagala rangi tatu na chanika wanayajua hayo yote na wanatoa huduma nzuri sana!
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,727
Points
1,500
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,727 1,500
Daaah mtoto ya New york,Muke ya Muzungu! Naona umetoa ushauri mzuri inaelekea mzungu wako anafurahi sana! Ila wanawake wahuku kwetu mbagala rangi tatu na chanika wanayajua hayo yote na wanatoa huduma nzuri sana!
Ushawahi kumfumua nywele mpenzi wako?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Duu hv kuna mademu ambao hawanyonyi koni?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,019
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,019 2,000
heading tu niiajua huyu ni natalia....... Haya mwenye masikio na asikie, King'asti, umesikia maneno hayo? Ukamfanyie Paw usije kututia aibu sie Mtambuzi mahari keshakula hata sumni hana, snowhite upo?
 
Last edited by a moderator:
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
1,050
Points
2,000
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2012
1,050 2,000
Muke ya muthungu bana wa huku ni orijino kama ile ya kutokea mtwara
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Mi nafanyaga if THERE IS SOMETHING TO BENEFIT!!!!!!! Maybe kuna ombi langu limekwama nataka kulikwamua?

Kiukweli hawa wanaume wana tabia ya KUZOEA vitu unavyomfanyia. Sasa ukikurupuka mjini hapa, mwanaume game 3 tu ushaweka karata zote juu ya meza! ALAS!!!!!!! Haitakiwiii! Mimi maujuzi nayatoa kwa MKONO WA BIRIKA!!!!!!!! Silaha zile nzito nzito sizitumiii katuuu hadi ibidi sanaaaaa! Ikitokea special event kama Kunipa Gari Game yake lazima iwe Tofauti, vry unique, Viwango vya juu zaidi kuendana na tukio la Kushukuru hili gari.

Siku nina ombi dumeee nataka nipatiwe kiurahisi, nabadilisha silaha natumia Ak 47 tofauti kabisaa na 9mm aliyuizoeaaa! Hivo nakuwa mpya kila siku!!!!!!! JST KEEPING IT REAL!!!!!!!

Sasa nyie mchezo haujanza karata zote mmeweka mezani, ukifungwa huo mchezo utamlaumu mtu? Aibu yako mwenyewe!
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,315
Points
2,000
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,315 2,000
lara umenifurahisha kweli.siku ya harusi yako huhitaji kungwi.kungwi ni wewe mwenyewe
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,315
Points
2,000
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,315 2,000
kuhusu hao wanaume jamani huwa hawatabiriki.anaweza akamkandia mwanamke mnene kumbe ndio mapenzi yake.na yeye anaponea hapo hapo kwa wanene.unaweza ukajitutumua weeee,kwake ikawa not enough.raha ya 6 kwa 6 mu enjoy wote,sio uhangaike wewe,yeye awe yupo tu anasubiri kila kitu ufanye wewe.akikupandisha mshushe,akikushusha mpandishe
 
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Points
1,195
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 1,195
Wakutoka atatoka tu hata umpe nini,the best thing fanya kwa level yako na kumuombea,mwanaume si m2 wa kugv it all only what you can at your leisure,
 
S

Silent Sinner

Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
13
Points
20
Age
31
S

Silent Sinner

Member
Joined Oct 28, 2012
13 20
lara1 i missed you today. Uko vizuri lakin ndege mjanja ..... Malizia mwenyewe
 
M

makeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
246
Points
225
M

makeda

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
246 225
Duu point zilizomiminwa hapa leo,ni za kutoka kwenye kilindi cha moyo,hamna unafiki hata chembe.
Experience s the best teacher.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,839
Points
2,000
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,839 2,000
Usimmwogope mumeo,
Chezea mwili wake,mtreat Kama mwanaume pekee duniani hakuna anaefanana nae,mmwulize wapi hujamfikisha .kuwa Malaya wake,porno wake .Hatokaa atoke nje wanaume wako visual ,mchezee Mumeo,mmwimbie( sio nyimbo Za mafumbo).usiuogope mwili pia viuno kila siku vinachosha
Mume/mke mwema hutoka kwa Mungu. Wewe fanya mbwembwe zako zote, nyonya koni, toa hadi 0714 ila kama hajatoka kwa Mungu ujue ni chenga tuuuu.
 
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
1,901
Points
1,250
Age
35
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
1,901 1,250
Nimemzoea mume wangu mpenzi namheshimu simuogopi tunacheza sana ametoka kunifumua nywele mda si mrefu mwanaume wangu ni mume mpenzi rafiki ukweli ni kila kitu kwangu sitaki kumpoteza sitapata mwingine anayefanana na yeye ni ngumu sana jamani tujenge urafiki na waume zetu ni raha sana
 

Forum statistics

Threads 1,296,619
Members 498,672
Posts 31,253,898
Top