Kwani hasa huanza vipi?


N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Points
1,225
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 1,225
Hili hasa kwenu kina dada! Tayari unae unaempenda ambaye umemchaguwa mwenyewe kwa vigezo vyote. Taratibu unahilibika na mwengine! Huanzaje???
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Points
1,225
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 1,225
Pengine kwa gharama yako mwenyewe!
 
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
1,627
Points
1,195
Age
33
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
1,627 1,195
Hili hasa kwenu kina dada! Tayari unae unaempenda ambaye umemchaguwa mwenyewe kwa vigezo vyote. Taratibu unahilibika na mwengine! Huanzaje???
Kama ulichokuwa unampendea kimeota mbawa eg pesa,umaarufu,inabidi uondoke bila taarifa,kwani ninyi wasichana mnapendaga kweli?
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,991
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,991 2,000
hili hasa kwenu kina dada! Tayari unae unaempenda ambaye umemchaguwa mwenyewe kwa vigezo vyote. Taratibu unahilibika na mwengine! Huanzaje???

onja onja ndio huwaponza
sasa utamu wa kibuyu kingne unapozidia kunakuwa hakuna jins tena zaid ya kuhamia moja kwa moja
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Ngoja niende tuition
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Points
1,225
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 1,225
onja onja ndio huwaponza
sasa utamu wa kibuyu kingne unapozidia kunakuwa hakuna jins tena zaid ya kuhamia moja kwa moja
Kwanini unaonja kitu huku ukijuwa kuwa kina madhara ya baadae?
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Points
1,225
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 1,225
"UNAHILIBIKA" unamaanisha nn?
Namaanisha kuwa unafanya jambo kinyume na kawaida na kwa hili umeshakuwa na mpenzi wako kwanini unampa nafasi mtu aje ayaingilie kati?
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Points
1,225
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 1,225
Kama ulichokuwa unampendea kimeota mbawa eg pesa,umaarufu,inabidi uondoke bila taarifa,kwani ninyi wasichana mnapendaga kweli?
Hivyo kuna wakati utasema kuwa fulani ametimia kuliko watu wote?


Halafu nahisi kama unafikiri kuwa mimi ni mwanamke, la nina bakora, tena safi sana tu!
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Points
1,225
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 1,225
binadam tumeumbwa na hulka ya udadisi udadisi sana mkuu..
Lakini si vizuri kwa binaadamu kuwa na hadhari na vitu vyenye madhara? Na kwanini udadisi uwe kwenye swala la mapenzi tu?
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,991
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,991 2,000
Lakini si vizuri kwa binaadamu kuwa na hadhari na vitu vyenye madhara? Na kwanini udadisi uwe kwenye swala la mapenzi tu?


SASA SI UTAMU??

KWANI WE HUJUI YA KWAMBA BINADAM TUNAPENDA VITU VITAM VITAM...!!
:mimba::mimba:
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Points
1,225
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 1,225
SASA SI UTAMU??

KWANI WE HUJUI YA KWAMBA BINADAM TUNAPENDA VITU VITAM VITAM...!!
:mimba::mimba:
Nakubaliana nawe kuwa tunapenda vitamu lakini kilichokitamu zaidi huwa hatutaki kitutoke, sasa tunapokichezea si tunaweka rehani tunachokipenda zaidi.
Hata hivyo huwa najiuliza huwa dada zetu vipi huwa wanaanza kwenda nje ya uhusiano?
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,991
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,991 2,000
Nakubaliana nawe kuwa tunapenda vitamu lakini kilichokitamu zaidi huwa hatutaki kitutoke, sasa tunapokichezea si tunaweka rehani tunachokipenda zaidi.
Hata hivyo huwa najiuliza huwa dada zetu vipi huwa wanaanza kwenda nje ya uhusiano?

NGEKEWA NDUGU YANGU NDIO KWA MAANA NIKAKUJIBU,,UTAMU UMEZIDIA

JINS ANAPOONJA UTAMU ANAHISI YA KWAMBA KUNA KUNA UTAMU MWINGNE ZAIDI YA ULE WA MWANZO

CHANZO KIKUU CHA HAYO YOTE NI UTAMU,,UTAMU UTAMUU

I MEAN UMATE UMATE

:madgrin: :madgrin:
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Points
1,225
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 1,225
NGEKEWA NDUGU YANGU NDIO KWA MAANA NIKAKUJIBU,,UTAMU UMEZIDIA

JINS ANAPOONJA UTAMU ANAHISI YA KWAMBA KUNA KUNA UTAMU MWINGNE ZAIDI YA ULE WA MWANZO

CHANZO KIKUU CHA HAYO YOTE NI UTAMU,,UTAMU UTAMUU

I MEAN UMATE UMATE

:madgrin: :madgrin:
Du hasara yao basi kwani mara nyingi kinachofuata ni kilio.

Big Show naona wenyewe hawafunguki bila shaka quilty consciuos inawala!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Baadhi yao tamaa na kutokutosheka huwaponza!
 

Forum statistics

Threads 1,294,754
Members 498,027
Posts 31,187,074
Top