Nahitaji kufahamu hili

Nahitaji kufahamu hili

TihZ

Senior Member
Joined
Jul 31, 2012
Posts
158
Reaction score
26
Nashukuru sana jamii forums kwani imenisaidia sana katika mahusiano yangu bila jamii forums sijui msaada ningepata wapi pia nahitaji kujua mawasiliano hasa yale ya simu katika mapenzi yanaweza kushamirisha mahusiano bila kuonana kwa muda mrefu
 
Mnh! Haya mambo ya kuanza mapema haya! Mwalimu gfsonwin, cacico na snowhite hebu mje huku kumpatia kijana elimu ya ujana na kujitambua.
 
Last edited by a moderator:
Mungu anabaki katika nafasi yake hata Jf isipokuwepo

sasa tuendelee

suala la mawasiliano inategemeana na commitment ya huyo unayewasiliana
 
inawezekana sana tu ila tu inategemea wawii nyie mko komitedi kiasi gani kama kweli mna nia mamoja nafsini basi yanaweza kunogeha mahusiano kwa kiasi kikubwa sana. unachotakiwa kufanya kwa wakati huo ni hiki

hakikisha mnakwa na muda mrefu kwa kuchat ila ambao hauta athiri ufanyaji kazi wenu.
hakikisheni kwamba hakuna aliye mvivu wa kujibu sms ama wa kupokea simu ya mwenzie.
hakikisheni kwamba hamtegeani like sio mmoja wenu ndo anasubiriwa tu kupiga ama kutext sms
hakikisheni kwamba muda wa mawasiliano mnautumia kuexpress ukaribu na uhitaji wa mwenza kwa wakati huo na hata kudefine future yenu. isiwe tu ni salamu basi.

mengine waendelee wenzangu
 
inawezekana sana tu ila tu inategemea wawii nyie mko komitedi kiasi gani kama kweli mna nia mamoja nafsini basi yanaweza kunogeha mahusiano kwa kiasi kikubwa sana. unachotakiwa kufanya kwa wakati huo ni hiki

hakikisha mnakwa na muda mrefu kwa kuchat ila ambao hauta athiri ufanyaji kazi wenu.
hakikisheni kwamba hakuna aliye mvivu wa kujibu sms ama wa kupokea simu ya mwenzie.
hakikisheni kwamba hamtegeani like sio mmoja wenu ndo anasubiriwa tu kupiga ama kutext sms
hakikisheni kwamba muda wa mawasiliano mnautumia kuexpress ukaribu na uhitaji wa mwenza kwa wakati huo na hata kudefine future yenu. isiwe tu ni salamu basi.

mengine waendelee wenzangu

nashukuru sana ndugu msaada wako utanisaidia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom