huyo ndo mwanamke

huyo ndo mwanamke

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Posts
1,819
Reaction score
1,188
=HUYU NDO MWANAMKE=
~Ana kazi na anapokea mshahara mkubwa kuliko boy/mume wake bt anaomba salio,na hela ya saluni HUYU NDO MWANAMKE
~Anajua mimba/mtoto co wako lakin anakuacha ulee HUYU NDO MWANAMKE
~Kisa shida na tamaa ya pexa anatumika kwenye matangazo na promoshen akicheza nuxu uchi HUYU NDO MWANAMKE
~Hata uumpe Gari,nyumba na ac yake mwekee 10mil bt atakuxalit tu HUYU NDO MWANAMKE
~Hata huyo wa tmk aliaga anaenda safar dah kumbe anaenda gest HUYO NDO MWANAMKE
~Majambaz na Magaidi ili wakamatwe wanaekewaga mtego wa mwanamke HUYO NDO MWANAMKE
~Fb hata akipost pumba lazma apate like kibo.jpgna cment zakutosha HUYO NDO MWANAMKE
 
Hilo tangazo limenifurahisha sana,yaan watu wapo updated mpaka basi.
 
Huwa wanasema don't trust a woman, labda awe ni mama yako.
 
Kama ana kibamia je?
Si DUME itapwaya?

heheheeeeeee
inafungwa na pini kwa juu au unafunga mkwiju lol
na pia mwanaume wa KWELI pamoja na kibamia chake huwajibika kumfikisha mwanamke kileleni lol
 
umesahahu husababisha mauti kwa vifua chuma kama barlow............
na ndo mm na mama yako na dada yako na mkeo na binti yako......................na tunajenga majumba na kumiliki magari kwa uanamke tu.
 
Back
Top Bottom